Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปซื้อคอมใหม่ที่TKแล้ว.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปซื้อคอมใหม่ที่TKแล้ว.....

ผมไปซื้อ อุปการณ์ที่ร้าน TK ผมก็สั่งตามที่ผมต้องการซื้อ เพราะหาข้อมูลกะเพื่อนๆมานาน
    เจ้าของร้านบอก รอประกอบ 40 นาที บอกจะโทรมาบอก ก็ไม่โทรมา ไปถามอีกที เสร็จนานแล้ว
    กำ ค่าจอดรถแพง ปาไป 60 บาท(3 ชม.)
    ได้ลดแค่ 90 บาท ......
    แต่ที่เค้ากลับมาขำสุดๆ ก็คือ
    เครื่องที่ ประกอบ ไม่มี HDD ผมก็งง
    สั่งไปว่าเอา HDD 500GB นี่หว้า กลับถึงบ้าน ไม่มีลงโปรแกรม ทำไมลงไม่ได้ฟ่ะ
    มาเปิดเครื่องดู HDD ไม่มี มาดูใบเลร็จ ก็ไม่คิดราคา (ถ้าคิดตัง ตรูตายแน่ๆ)

แบบนี้ ไม่รู้ว่า ผมกวน หรือ ทางร้านกวนกันแน่
    ซื้อคอมประกอบ แต่ไม่ม ีHDD เนี้ย
    Attached Files

เอ๊ย

ไปซื้อมาใส่ ยัง ละคับ

ลองถามร้าน ดู ลืมรึป่าว

Comment

-*-

ผมกะจะไปซื้อพรุ่งนี้อ่ะ

Comment

โอ้วที่เดียวกันเลย ^ ^

Comment

สงสัยลูกค้าจะเยอะมาก ประกอบคอมฯ เป็นสิบเครื่อง ก็เลยมีหลงๆ ลืมๆ

Comment

-..-

Comment

ผมว่าทางร้านน่าจะลืมนะครับ

Comment

ก็ว่างันละทำไม มันเสร็จเร็ว เหอะๆ

Comment

แต่เค้าก็ ซื่อสัตย์ นะ

ไม่คิดตัง HDD อิอิอิอิ

Comment

ยังไม่ได้ซื้อเลยอ่า
                    แต่วันนี้เห็นคนหนึ่ง นั่งหน้าร้าน ไม่รู้ลูกค้าหรือ.....
                    รู้แต่น่ารักมากๆ กะจะดูนานๆ พี่ท่านเรียกไปดูเครื่องซะงั้น ออกมาอีกที หายไปไหนเลยฟ่ะ

Comment

แหม่ๆ ซะงั้น

Comment

เตือนๆกันไว้เป็นอุทาหรณ์ ว่าอย่ามองแต่เจ๊หน้าร้าน เอิ๊กๆ

Last edited by MuMaZor; 2 May 2009, 22:31:59.

Comment

ผมก็ซื้อร้าน TK วันนี้เลยครับ

อาจจะได้เจอกันก็ได้นะ ฮ่า ๆ

ซื้อร้านที่ พี่วิกร แนะนำ เป๊ะ ๆ โทรรบกวนพี่วิกร ไปหลายครั้งเลย

แต่การ์ดจอ 4770 หมด .. เศร้าไป ทางร้านเลยให้ยืม

9400 gt มาแก้ขัดก่อน

แง ๆ อยากได้การ์ด ati T^T

Comment

Working...
                          X