Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนพอรู้แหล่งขาย Pico PSU บ้างมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านไหนพอรู้แหล่งขาย Pico PSU บ้างมั้ยครับ?

คือจุดประสงค์คือจะเอามาติดเคสตัวเล็กนะครับ และไม่สามารถจะใช้ PSU ตัวเล็กได้ จึงจำเป็นต้องใช้ตัวนี้นะครับ ท่านไหนพอทราบบ้างว่าขายที่ไหน ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ผมเห็นที่แอดไวน ที่ตรังมีนะครับ เล็กโต รสดี ยี้ห้อ ดีเทค 400Wมั่ง ราคา น่าจะ 3-4ร้อยบาท ว่าจะสอยมาเล่น

ปล.ลูกจ้างร้านเจ๊ หน้าตาน่ารัก คนอิสานซะด้วย หุหุ

ใช่ที่ท่านต้องการเปล่าหว่า
    Last edited by aekshow; 2 May 2009, 22:27:59.

Comment

ดัน

Comment

อืมส์เล็กดีรสโต....

Comment

push ไม่มีใครรู้เลยหรอครับว่าที่ไหน

Comment

มันคือเจ้านี้เหรอ ยัง งงๆว่ามันทำงานยังใงหว่า

Comment

ถูกต้องตรงประเด็นเลยครับ อิอิ

Comment

รู้สึกมันต้องใช้ไฟ 12Vไปเลี้ยงก็ต้องมีหม้อแปลงอีกตัวอยู่ดี หรือเปล่า?

Comment

มันเป็น switching ครับ จะเอาไฟ 12 จากข้างนอก
                  มาทำเป็นไฟหลายๆระดับ เลี้ยงคอมพิวเตอร์อีกที่ เคยๆมองว่าจะทำล่ะคับ คิดว่าถ้ามันฮิตจีน คงเอาขายครับ เลยจบไปก่อนโปรเจคนี้ เสี่ยงทำไประเบิดบอร์ดคนอื่น

Comment

หายากน่าดูเลย สงสัยคงต้องหาเองแล้วเนี่ย

Comment

Working...
                    X