Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ windows installer เมื่อลงเกมส์ PES2009 FULL-RIP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ windows installer เมื่อลงเกมส์ PES2009 FULL-RIP

ลง pes2009 อัปเดทไม่ได้เลยงับ ขึ้นแบบนี้

ง่ะ = = ไม่เคยเหงอิอิ มาซะยาวเรย

รอคนเคยเจอ หรือรู้วิธีแก้มาช่วยแล้วกันคับ >,,<

Comment

ผมก็เป็น

อยากรุเหมือนกัน

Comment

ครั้งแรกเลยผมลง FULL-RIP นี่ีแหละครับ
        ปัญหาที่เจอ เสียงค้าง อัพแพทไม่สำเร็จ เพื่อนมาเล่นบ้านอายไอตงเสียงค้างนี่แหละ
        เลยมาเล่นตัวเต็ม

ปัญหาที่ท่านเจอคือตัว FULL-RIP อะ มันอัพแพทไม่ได้ครับ 1.1 หรือ 1.2 ก็ตาม
        แต่ถ้าจะทำเพื่อให้ใช้ kit ได้ก็เพียงเอาแคร๊กของ 1.2 ไปลงเลย เท่านี้ก็ใช้ kit ได้แล้ว

แต่ถึงอย่างไรก็อัพเดทตัวผู้เล่น หรือใช้ไฟล์อัพเดทตัวผู้เล่นร่วมกับคนที่เค้าอัพเป็นแพท 1.2 แล้วไม่ได้อยู่ดี

ตอนสมัยที่ผมเล่นตัว FULL-RIP อยู่ผมก็เคยเสริทหาวิธีก็เห็นมีบางคนบอก FULL-RIP ก็อัพได้
        เอาเข้าจริงๆผมก็ยังไม่เห็นใครทำได้แบบสมบูรณ์แบบเลยซักคน ทำได้ก็ได้แค่ลงแคร๊ก 1.2 ไปเลยนั่นแหละครับ

หรือใครมีวิธีการอะไรยังไงก็โพสต่อเลยครับ

Comment

มีใครทำได้บ้างไหมคับ ขอดันจนกว่าได้เล่น เปลี่ยนวินโด้มา 5 ตัวละ ไม่ได้สักตัว นึกว่าเป็นที่วินโด้
          กลุ้ม จาย

Comment

ส่วนใหญ่ตัว rip จะอัพแพทไม่ค่อยได้หนิคับ

Comment

FULL-RIP ไม่เคยคิดโหลดเลย

Comment

ไม่เกี่ยวกับ windows ครับ ผมก็บอกไปแล้วไงว่า Full - rip ของคุณอะ มันอัพไม่ได้
                ถ้าไม่เชื่อคุณก็เปลี่ยนไปสิ windows อะ เอาให้พอ
                ถ้าไม่เชื่อไปหาตัวเต็มมาเล่นครับ windows ไหนก็ได้ แล้วทำแบบเดิม ผ่านหมด

ตัว Rip ถ้าต้องการจะอัพเพื่อให้ใช้ kit.. ได้ก็เพียงแค่ก๊อป แคร๊ก 1.2 ไปวางเลย
                Last edited by champdekwen; 3 May 2009, 16:11:00.

Comment

เนี่ย

ข้อ 3 ไป นะ

http://www.winning.in.th/board/showthread.php?t=2145

Comment

Working...
                  X