Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง CREATIVE INSPIRE M2600 _2.1 CHANNEL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง CREATIVE INSPIRE M2600 _2.1 CHANNEL

ไม่ทราบว่าสไตล์เสียงเป็นยังไงบ้าง ต่างกับ EASAN AL 500 ยังไงบ้าง แต่ในจังหวัดยังหา AL 500 ไม่ได้ เลย ครีเอทีฟมีที่ร้านจิ๊บ 1450.- แล้วไม่ทราบว่ามันเปลี่ยนสายสัญญาณได้หรือป่าวด้วย

ผมเป้นคนเชียร์ Creative นะ แต่ถ้ารุ่นนี้ เป็นผมเอา Eacan Al500 ดีกว่าคุ้มกว่าครับ

แต่ถ้าชอบแนวนี้ เล่นตัวนี้ดีกว่า Inspire T3100 ครับ เสียงดีกว่าM2600 ครับ เพิ่มมานิ๊ดหน่อย

Comment

แล้วจะหาร้านไหนเนี่ยะ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
        แล้วจะหาร้านไหนเนี่ยะ
        IT City และ Hardware House ทุกสาขา

Comment

Working...
        X