Announcement

Collapse
No announcement yet.

EP45-UD3R กดเปิดเครื่องแล้ว จะดับก่อนทีนึงก่อนบู้ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EP45-UD3R กดเปิดเครื่องแล้ว จะดับก่อนทีนึงก่อนบู้ท

ตามหัวข้อเลยครับ พอผมกดปุ่มพาวเวอปุป มันก้จะทำท่าเหมือนเริ่มเดิน 1 วินาที แล้วก้ดับไปซะงั้น 2วิ
    แล้วก้เปิดใหม่ขึ่้นมาเอง แล้วบู้ทตามปกติ งงครับ

แล้วแผงไฟตรงข้างๆ ซีพียู มันก้ติดด้วยแปปนึง ตอนที่เริ่มบู้ทเองหลังจากดับไปอ่ะคับ

ใช้แล้วไม่มีปันหาอะไร เปิดเทสเครื่องทั้งวันก้ไม่ดับ ผมแค่สงสัยว่ายังงี้ปกติรึป่าวครับ

หรือว่าเพราะว่าไม่ได้ติด UPS ? Powersupply ก็ Gigabyte 550W ตัววัตเต็มอ่ะคับ ไม่ได้ซื้อโนเนม

Oc ใครๆ ก็เป็น

Comment

^
      ^
      จะ 20000 คะแนน ละ หุหุหุ (ตามไม่ทันละ)

Comment

อ่าวเปนกันทุกคนหรอคับ - -

Comment

ถ้า OC คอมมันดับเพื่อปรับแรงดันไฟครับ ผมใช้ทั่ง Asus ทั่ง gigabyte เป็นหมดแหละ~

Comment

มันเป็นอย่างงี้นี่เอง ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ^
              ^
              จะ 20000 คะแนน ละ หุหุหุ (ตามไม่ทันละ)
              cpu ลากไม่ไปแล้วลุง

Comment

Working...
              X