Announcement

Collapse
No announcement yet.

stopped working ในVistaแก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• stopped working ในVistaแก้ยังไงครับ

คือแบบว่า vistaผม เวลาเข้าอะไร ซักพัก มักจะชอบ

stopped workingอ่ะครับ ทุกโปรแกรมเลย

และมันก็ขึ้นว่า ที่มัน stopped working เพื่อ

ป้องกันคอมเรา ผมเลยงงมากอ่ะ

เล่นอะไรไม่ค่อยได้เลย

เป็นด้วย รอคำตอบคับ

Comment

วันหยุด มันคงอยากพักผ่อนมั้งครับ 55

Comment

แหะๆ รอท่านผู้รู้ มาตอบครับ

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

ดันครับ ยังไม่มีผู้ให้ความกระจ่างผมเลย

Comment

ผมก็เป็นนะแต่ผมใช้64bit เป้นจเหมือนว่าโปรแกรมมันไม่รองรับ64bitเลยรันได้ไม่สมบรูณ์มั้งครับ ส่วนที่ผมเจอบ่อยๆคือตอนเปิดเครื่องมาคือNero Homeครับผมใช้Nero8 แต่นานๆจะเป็น

Comment

Working...
              X