Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านที่ขาย HDD WD ที่ถูกๆประกัน Synex ณ ตอนนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านที่ขาย HDD WD ที่ถูกๆประกัน Synex ณ ตอนนี้ทีครับ

ในพันธุ์ทิพย์นะ อยากทราบอ่ะครับ เข้าใจนะว่ามันถูกกว่ากันไม่กี่บาทหรอก แต่ละร้าน

แต่อยากทราบร้านที่ขายถูกๆแล้วบริการดีๆอะครับ ขอเป็นประกัน Synex เท่านั้นนะ

ช่วยแนะนำทีนะครับ

หรือร้านที่ชาว ocz ชอบใช้บริการก็ได้

ขอบคุณครับ
    Last edited by -DoMyoJi-; 4 May 2009, 00:06:39.

ผมซื้อแต่ JIB อ่า

Comment

จิ๊บ นี่เคยซื้อไป เหมือนกัน ถูกกว่า พวก HWH

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
        จิ๊บ นี่เคยซื้อไป เหมือนกัน ถูกกว่า พวก HWH
        HWH นี่

Comment

ส่วนตัวผมซื้อประกัน Com7 คับ

เพราะรู้จักกับผู้จัดการร้าน 5555+++ คุยง่าย

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
            ส่วนตัวผมซื้อประกัน Com7 คับ

เพราะรู้จักกับผู้จัดการร้าน 5555+++ คุยง่าย
            สงสัยจะรุ่นใหญ่ อิอิ

ว่าแต่ประกัน com7 นี่ดีไหมครับ เคยซื้อcpu มันมาแต่ยังไม่เคยเคลม

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
              สงสัยจะรุ่นใหญ่ อิอิ

ว่าแต่ประกัน com7 นี่ดีไหมครับ เคยซื้อcpu มันมาแต่ยังไม่เคยเคลม
              Com7 ก้อเทพครับ เคยทำ HDD หล่นเอาไปเคลมได้ตัวใหม่เด๋วนั้นเลย มีลอยหักด้วย

เนื่องจาก หล่นสาย sata สีเหลืองที่มีที่หนีบมันขูดจนหัก

Comment

M...

ไปละ แวปปปป

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
                  M...

ไปละ แวปปปป
                  สงสัยจะร้านเดียวกัน

Comment

เรื่องประกันนี่ DCOM ไปเคลมฮาร์ดดิส DCOM มา รอไม่ถึงนาทีได้ของเลย

ตอนนี้เลยไม่เลือกซีเรียสเรื่องประกันเท่าไหร่ละ อยู่ที่ดวงจริงๆ

Comment

ผมเคยไปถามเรื่อง M/B ของ Asrock กับCom7 ที่พานทิพย์ เมื่อ1ปีมาแล้ว ช่างของเค้าตอบง่ายสั้นๆว่าให้ไปดูที่คู่มือ เท่ากับว่าผมมาฟรีหรอ ผมก็อ่านมาแล้วแต่ยังไม่แน่ใจ เค้าบอกในคู่มือมันบอกเท่าไรก็ได้แค่นั้น ไม่เห็นจะเปิดคอมหาข้อมูลรุ่นที่ผมบอกไปเลย มาเป็นช่างทำไมนิ หรือว่าหน้าตาเหมือนคนจนเลยไม่จำเป็นต้องบอก

Comment

JIB MInter ราคาถูกกว่าร้านอื่นนะ สำหรับฮาดดิส

ฮาดดิสประกันที่ไหน ก็เคลมง่ายทั้งนั้น

Comment

Working...
                        X