Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ><"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ><"

ปัญหาขึ้นดั่งรูปครับ

ทำไงดีครับ><"

ลองลงไดรเวอร์ ชิปเซ็ต กับ ไดรเวอร์ usb ใหม่ดูครับ

Comment

ใช้ Window แปลงก็แบบเนี้ยแหล่ะ

ไปใช้ Original ซะ

Comment

วงไดร์เสอร์ใหม่อ่ะครับ ย่างที่ ท่าน KGB99 บอกอ่ะครับ

Comment

ใช้ SP3 original ครับไม่ได้แปลง แต่ที่เห็นเพราะลง theme ครับ
          ละก็ลอง uninstall driver แล้วลงใหม่ดูแล้วครับ ก็ไม่ได้ครับ
          เสียบ flashdrive ก็ไม่ detect ด้วยครับแต่ไฟ flashdrive ติดครับ

Comment

ก่อนหน้านี้ไปทำอะไรมาครับ ถึงเป็น

Comment

ลองทำวินโดว์ใหม่ดีกว่าครับ ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับ

Comment

Working...
              X