Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอ สำหรับLCD 24" ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอ สำหรับLCD 24" ครับ

ตอนนี้ เครื่องผม Quad Core, Ram 4G, การ์ดจอ Geforce 8600 และใช้ LCD 24" อ่ะครับ เวลาเล่นเกมส์ เช่น Dead Spec, Assasin Creed ฯลฯ พอเปิดสุดแล้ว กระตุกอย่างแรง อยากได้ การ์ดจอที่เปิดสุดได้อ่ะครับ สำหรับ LCD 24" เอาแบบมีช่อง HDMI เลยนะครับ (ไม่เอาช่องแปลง DVI เป็น HDMI) ไม่ต้องตัว Top เอาแบบกลางๆ ก็ได้ ขอเป็น ATI นะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by chelsea20; 3 May 2009, 19:10:33.

9800GTX+ หรือ GTS250 ราคากลางๆพอเอื้มถึงก็เอาอยู่แล้วครับ

Comment

ขอเป็น ATI ได้ไหมอ่ะครับผม แหะๆ

Comment

4870

Comment

4850 4870 จัดไป

Comment

4870 ตัวเดียวเปิดสุด 1920x1080 ปรับสุดหมด แล้วให้ได้เฟรมเรตสูงๆ ทุกเกมปัจจุบันคงไม่ได้
            แต่ก็คงได้ภาพที่โอเคแล้วมั้งครับ ถ้าจะปรับไม่ต้องสุดจริงๆ

Comment

Working...
            X