Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd x2 3800+ 65 W 65 nm มี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd x2 3800+ 65 W 65 nm มี

amd x2 3800+ 65 W ,65 nm มีเข้ามายัง ?? clock > 90 nm ปะ ...แล้วดูข้างกล่องไงอะ....อยากได้สักตัวอะ???

ถามได้งงมากครับ ต้องแปลไทยให้เป็นไทยอีกรอบ

Comment

เอาแค่นี้ก่อนคับ .....amd x2 3800+, 65 W ,65 nm มีเข้ามายัง ??

Comment

ของ COM7 มีแล้วนะครับ

http://221.128.124.219/%7Eadvice/price/normal_price/

X2 3600+ Brisbane 65nm TDP 65W

Comment

ยังงี้ต้องซื้อมาทับกระดาษสักตัว 55+

Comment

ลืมเอารหัสมาให้ไว้ส่อง เผื่อใครดูไม่เป็นครับ

ADO3600IAA5DL

Comment

ที่ advice ผมเพิ่งซื้อมา 4-5 วันก่อน ยังเป็น 90 นาโน นะคับ
              แต่เป็น 65 w ไม่รู้ว่าทางเว็บเข้าใจผิดรึป่าว
              เพราะตอนนั้นในรายการ ก็พิมว่า 65 นาโนนี่แหละคับ

Comment

Originally posted by benzmore View Post
                ที่ advice ผมเพิ่งซื้อมา 4-5 วันก่อน ยังเป็น 90 นาโน นะคับ
                แต่เป็น 65 w ไม่รู้ว่าทางเว็บเข้าใจผิดรึป่าว
                เพราะตอนนั้นในรายการ ก็พิมว่า 65 นาโนนี่แหละคับ
                เพื่อความชัวร์ ใครไปซื้อส่องรหัสตามนี้เลยครับ จะได้ไม่พลาด

Comment

หมายความว่า 65 w กับ 65 nm ไม่ได้อยู่ด้วยกันหรือ คับ

Comment

Originally posted by braviax250 View Post
                    เพื่อความชัวร์ ใครไปซื้อส่องรหัสตามนี้เลยครับ จะได้ไม่พลาด

แล้วมีขายที่ไหนตอนนี้ อยากลองของใหม่คับ ช่วยที

Comment

Originally posted by oldman View Post
                      หมายความว่า 65 w กับ 65 nm ไม่ได้อยู่ด้วยกันหรือ คับ
                      คือว่า แบบ 65W มีทั้งแบบ 90nm และ 65nm ครับผม

Comment

L2 256*2 เองหรอ ไหนตอนแรกบอก512*2

Comment

Originally posted by oldman View Post
                          ไม่ใช่คับ
                          65 w เป็นตัวประหยัดไฟ กินไฟแค่ 1.2-1.3 ที่ผมใช้ก็เป็นตัวนี้แต่ 90 นาโนคับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                            L2 256*2 เองหรอ ไหนตอนแรกบอก512*2
                            ถ้าเป็นคอร์ Brisbane 65nm L2 512x2 ครับผม

Comment

เห็นมีแต่ 3600+ : อะอยากสอย 3800+
                              Last edited by nmo_ok; 29 Mar 2007, 17:45:35.

Comment

Working...
                              X