Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ดูนิด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ดูนิด ครับ

E8400 หรือ Q8200 (ช่วยตอบด้วย อันไหน นิยมกว่ากันครับ)
    mb asus p5Q deLux
    hd wd1tb ncq back
    ram gskill 4gb pi-b 1066 cl 5-5-5-15
    vga evga gtx275 supercloker หรือ gtx260 supercloker
    psu iCute TiTaNium Pro 750W
    พัดลม cpu v8

สเปค นี้ ต้องเปลี่ยน อะไร ไหม เสถียรไหม ครับ แนะนำ นิด ควร เปลี่ยน อะไร ไหม ครับ

เอาไป เล่นเกมหรือทำงาน ครับ

Comment

ทำงาน +เล่นเกมด้วยแหละ ทำพวก shop น้ะ ครับ

Comment

+ oc นิดๆ นะครับ ^^

Comment

E8400 ลากไกล กว่า เล่นเกมแรงกว่า
          P5Q-DELUXE
          G.SKILL 4GB PI-B
          WD 1TB FALS หรือ WD6400AAKS *2 RAiD
          EVGA GTX275 SUPERCLOCKED
          iCUTE TiTANiUM PRO 750W
          V8
          CM690

Comment

งัมๆๆ ขอบคุนมากครับ ทีเหลือก็แค่ รอ งบประมาณ เอ้อ ถามนิดครับ แล้วไฟ พอไหมครับ

Comment

cm690 คืออะไร ครับ

Comment

Originally posted by somsom555 View Post
                cm690 คืออะไร ครับ
                CASE ของ COOLERMASTER ไงครับ

Comment

ผม เลง tt v9 ไว้ อ่า พี่ว่าใช้ได้ไหม

Comment

^ ^

ก็ ดีครับ แต่ผม ว่า CM690 มันสวยแจ่มกว่า(ความเห็นส่วนตัว)

คนใช้เยอะด้วย

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                      ^ ^

ก็ ดีครับ แต่ผม ว่า CM690 มันสวยแจ่มกว่า(ความเห็นส่วนตัว)

คนใช้เยอะด้วย
                      +1 เห้นตัวเป็นๆแล้ว บอกได้คำเดียวว่า พรุน

Comment

เย็นมากเลยหรอครับ

Comment

Working...
                        X