Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง??กะบิทขยับเม้าทีความเร็วขึ้นพรวดพลาด!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง??กะบิทขยับเม้าทีความเร็วขึ้นพรวดพลาด!!!

อย่าตกใจไปท่าน แบบนี้ครับ

เวลาปล่อยทิ้งไว้ซักพักแล้วมาดู((ทิ้งไว้ซัก 4-5ชม))

จังหว่ะที่เราขยับเม้าแล้วภาพมันจะเปิดขึ้นมา ท่านคงนึกออกวิ่งแค่ 5kb เอง

แต่พอขยับเม้าหรือไปกดเครื่อง มันจะขึ้นมา320kb เลยครับ

เหตุการณ์ที่น่าโซเซสที่สุด
    กลับบ้านครับ เปิดทิ้งไว้ 2 วัน ไฟล์ 400 กว่าเเม็ก 2 วันครึ่งยังไม่เสร็จเลยท่าน เน็ต 3 แม็กนะครับ

มันก็วิ่งนี้อ่ะ 3-5 kb แต่พอเล่นเครื่องพรวดพลาดอีกแล้วววววว 320 ตํ่าๆเลยครับ

T-T

งงจังเเลนิอีทำพรื่อดีครับ แล้วมันเกิดจากไรอ่ะท่าน

แก้ไงดีท่านนนนนนนน

ใช้โปรแกรมไรดาวน์โหลดครับ

ไม่เคยเจอนะครับอาการนี้ รอเทพมาตอบต่อไป

ปล. ผมใช้ utorrent 1.8.2

Comment

utorrent 1.8.1 ครับ

วอนท่านเทพช่วยทีๆๆๆๆ

Comment

ท่านไปปรับ saving energy ใน screen saver ใช้ hard disk มันหยุดไปหรือป่าว

Comment

ไม่ครับ ผมทำไม่เป็น

อีกนิดครับ

ถ้าเราโหลดมา 4 ไฟล์

แต่จะให้มันปล่อย((อัพโหลด))แค่ไฟล์เดี่ยวเราจะทำได้มั้ยครับ

แบบว่าไม่ให้มันปล่อยทั้งหมดอ่ะครับ

Comment

ถ้าขี้เกรียจรอ ฟอแมตใหม่ ไปเยย

Comment

มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ

Comment

ลอง utorrent 1.7.5

Comment

ระบบพักทรัพยากรในวินโดโมหรือป่าวหว่าา (ไม่รู้ มั่ว)

Comment

ลองตั้งเเบบนี้

Comment

นั่งขยับเมาส์หมดคืน ^^"

Comment

Originally posted by heroin View Post
                        ลองตั้งเเบบนี้

ลองดูแล้วครับ เดี่ยวจะรอดูต่อไปว่าได้ป่าว

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                        X