Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมตัดสินใจไม่ถูกครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมตัดสินใจไม่ถูกครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้

2 ตัวนี้ ตัวไหน แหล่มครับ เอาไว้เล่น เกมส์ นะครับ โดยเฉพาำะเลย *-*

1. GALAXY GTX 275+OC 896MB GDDR3 448 BIT 650/2400
    2. SAPPHIRE HD 4890 1GB GDDR5 256 BIT 850/3900

ช่วยคอมเม้น ด้วยนะครับ ขอ เหตุผลด้วยนะครับ ว่าทำไมถึงเลือกข้อนั้น

ขอบคุณมากครับ..

ไม่ต้องคิดครับ GTX275 แรงกว่าครับ

Comment

แรงพอกัน แล้วแต่ชอบ เขียว หรือ แดง

Comment

Originally posted by vibe View Post
        ไม่ต้องคิดครับ GTX275 แรงกว่าครับ
        ไม่เชียร์ XFX เหรอ

Comment

ให้เลือกคนละค่าย แบบนี้ รับรองหลายฝ่ายออกมาให้ความคิด มากมา อิอิ (ระวัง)

ส่วนตัว ไม่ได้ เล่นเกมส์ตลอดเวลา (บางคนเปิดเครื่องแล้วต้องเกมส์ ) เพราะแฟนชอบดูหนัง (mkv)
          ผมจึงเลือก ATi 4890ครับ
          ส่วน ถ้าท่านเป็นกรณีผม ใจใช้ตัวเลือกเดียวกันได้

ถ้ากรณี มีเครื่องแล้วไม่เล่นเกมส์ งั้นจะมีเครื่องไว้ทำไม เอา GTX275 ไปเลยครับไม่ต้องลังเล

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ไม่เชียร์ XFX เหรอ
            แล้วท่านไม่เชียร์กะลาสีหลอ อิอิ

Comment

Originally posted by vibe View Post
              แล้วท่านไม่เชียร์กะลาสีหลอ อิอิ
              ไม่เชียร์ แต่แนะนำ เอาตัวถูกกว่า ประหยัดตังค์

Comment

GTX 275 แจ่ม ๆ

Comment

เท่าที่ฟังมา ยังไม่มี เหตุผลมา ซัพพอร์ทเลยคร๊าบบบ อยากให้กระทู้เป็นประโยชน์สำหรับ คนที่กำลังหาข้อมูล 2 ตัวนี้ด้วยคี๊าฟฟ ขอบคุงคณครับ รอชมต่อไปครับ

Comment

ผมดูความร้อน กะ เสียง 2 อย่างพอ ความแรงไม่ซีเรียส
                    http://www.tweaktown.com/articles/27...d/index16.html

Comment

กากทั้งสองตัว เอา285ดีกว่าครับ(พักนี่ขายยาก) ไปแหละ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        ผมดูความร้อน กะ เสียง 2 อย่างพอ ความแรงไม่ซีเรียส
                        http://www.tweaktown.com/articles/27...d/index16.html

อื้ม กะลาสี GTX 275+ เริ่มมีน้ำหนักขึ้นมาละ รอฟังต่อไปครับ...

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/I...275_OC/29.html

Comment

Inno 3D จะแรงกว่า GTX 275+ ตัวอื่นมั๊ยน้าาา น่าติดตามครับ

Comment

ความเห็นหลังจากที่ใช้ ค่ายแดงมา ก็หลายตัว ผมปัญหากับเกมซะมาก

และปัยหาไดร์เวอร์ที่จุกจิก

ถ้าคอเกม จัด 275 ดีกว่าครับ หมดปัญหาไร้กังวล

ตอนนี้ผมก็เล็งๆ 275 ไว้เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X