Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมหาทางออกได้แล้วมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหาทางออกได้แล้วมั้ง

คือผมว่าจะซื้อY450แล้วผมกลังมันเหลือง ผมเลยคิดว่าinvisible shieldมาติด มันจะกันฝุ่นที่จะทำให้มันเหลืองได้ไหม ถ้าได้ผมจะได้เตรียตั้งกระทู้จองที่รีวิว Y450เลย

http://www.zagg.com/

Y450/P7450 ป่าวครับรอชมด้วยคน

ผมสนใจจะซื้อตัวนี้อยู่พอดี ผมว่าซ์้อคีย์บอด USB มาใช้กับโน๊ตบุคจะดีไหมเคยเห็นคีย์บอดยางที่มันม้วนได้กันแป้นพิมพ์โน๊ตบุคมันเหลืองหุหุ
    Last edited by Trojan; 3 May 2009, 20:25:40.

Comment

ผมก็ไม่รู้ว่ากันเครื่องเหลืองได้หรือเปล่าอ่ะนะ แค่เครื่องขาว แนะนำหาKeyboardแยกเลยครับ ผมก็ใช้
      น้องFuผมนี่ขาวทั้งตัวเลย ต้องหมั่นเช็ดทุกวันครับ กลัวเหลือง

Comment

จะเอากันไอ้ตรง tochpad กับตรงสีขาวๆอะครับ ตรงคีย์บอร์ดนี่ผมติดแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          ผมก็ไม่รู้ว่ากันเครื่องเหลืองได้หรือเปล่าอ่ะนะ แค่เครื่องขาว แนะนำหาKeyboardแยกเลยครับ ผมก็ใช้
          น้องFuผมนี่ขาวทั้งตัวเลย ต้องหมั่นเช็ดทุกวันครับ กลัวเหลือง
          ใช้อะไรเช็ดอะครับ น้ำยาอะนะ ผ้าผมมี

Comment

ปกติใช้ ผ้าMicrofiberเช็ดน่ะครับ ไม่ได้ลงน้ำยา

Comment

Working...
            X