Announcement

Collapse
No announcement yet.

(อีกที)ผู้รู้ช่วยฟันธงทีจะสอยแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (อีกที)ผู้รู้ช่วยฟันธงทีจะสอยแล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ตอนนี้เปลี่ยนประเด็นในการสนทนาแล้วนะครับท่านๆผู้รู้ทั้งหลาย อิอิ

ผมอยากทราบว่า Sapphire 4870 512mb GDDR5 อุปกรณ์ในกล่องมี ? บ้างพอดีสั่งตัวนี้ไปจะได้เช๊คอุปกรณ์ตอนไปเอาได้ครับท่าน....

แล้วผมได้เห็นภาพประกอบมาสองภาพอยากทราบว่าที่ Big it ขายอยู่เป็นตัวไหนครับ(ผมสั่งที่ Big it)

แบบที่ 1. http://overclockzone.com/exzato/2008...870/index.html
    แบบที่ 2. http://overclockzone.com/mystery/200...870/index.html

ฟันธงผมทีครับท่าน...........ข้อมูลที่อยากทราบถ้าเอา Sapphire 4870 512mb GDDR5 มาOC จะได้เท่าตัว Toxic รึเปล่าครับ
    แล้วแบบ Default เทียบกันต่างกันเยอะไหม ?

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน
    Last edited by Sir.Au; 5 May 2009, 22:47:42.

ASUS GTS 250 DK TOP แรง!!

Comment

Spark gts250 เย็น !!

Comment

แสบไฝ 4870 66xx.-

Comment

1. ASUS GTS 250 DK TOP

Comment

ยังรอท่านผู้รู้มาตอบแบบฟันธงอยู่ครับ อิอิ

Comment

ASUS GTS250 DK TOP

สวยเมพเทพขิงๆๆ

Comment

ASUS GTS 250 DK

Comment

แสบไฝ 4870 66xx. ร้านไหนขายอ่ะครับ คุณmaxx2007

Comment

4770 มาแรงสุดครับนาทีนี้ มีคนคล็อกไปได้1000กว่าMHzละ ราคาต่ำกว่า4000
                    ปัญหาคือของหมด

Comment

ู^
                      ^
                      big it ชั้น 3 แถวๆโกลคอมพ์

Comment

แสดงว่า ราคาในweb ยังไม่ update ขอบคุณมากครับ คุณmaxx

Comment

Originally posted by shukumee View Post
                          แสดงว่า ราคาในweb ยังไม่ update ขอบคุณมากครับ คุณmaxx
                          big it ในพันทิพย์ขายไม่เท่ากันซักร้านเลย เดินดูดีๆ มีร้านนี้แหละ ราคาถูกกว่าร้านอื่น
                          เขาเขียนราติดไว้บนตัวการ์ดเลย ไปเดินดูตอนเที่ยงวันนี้

Comment

เพิ่มเติมครับท่าน แล้วถ้าในใจผมเหลือแค่ His HD4850 iceQ turbo กับ Asus GTS250 DK top ละครับท่านจะว่าอย่างไร ^^ ช่วยทีครับตัดสินใจไม่ได้

Galaxy 1GB GTS250 VS Asus 512mb DK top หล่ะครับ

แต่ราคาที่หาได้ที่พิษณุโลกอยู่ 7200 ครับสูงกว่าที่บอกกันในเว็ปถึงพันนึงเลยสำหรับตัว Asus มีท่านใดรู้ร้านเจ้า DK top ที่พิษณุโลก บอกมั้งนะครับ

Comment

Asus 512mb DK top เลยครับ
                              กะลาสีร้อน ตับแตก

Comment

Working...
                              X