Announcement

Collapse
No announcement yet.

แชร์แรม Compaq V3026TU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แชร์แรม Compaq V3026TU

compaq V3026TU ​เข้า​ไป​ใน​ไบออส​แล้ว​แต่ว่า​ไม่​มี​ให้​ปรับเพิ่ม​แรม ​ตามที่​ spec ​บอก​ไว้​ว่าแรม​เพิ่ม​ได้​ถึง​ 128 ​ผู้รู้ช่วยสอนวิธีการแชร์แรมรุ่นนี้ให้ด้วยครับ

แชร์แรมให้การ์ดจอครับ

Comment

compaq V3026TU ​เข้า​ไป​ใน​ไบออส​แล้ว​แต่ว่า​ไม่​มี​ให้​ปรับเพิ่ม​แรม ​ตามที่​ spec ​บอก​ไว้​ว่าการ์ดจอเพิ่ม​ได้​ถึง​ 128 ​ผู้รู้ช่วยสอนวิธีการแชร์แรมรุ่นนี้ให้ด้วยครับ

Comment

Mobile Intel(R) 945GM/GU Express Chipset Family จะปรับ Graphic memory sharing ตามลักษณะการใช้งานโดยอัตโมัติคับ เช่น การเล่นเกมหนัก ๆ shared memory ก็จะเพิ่มขึ้นเองตามความเหมาะสม แต่ถ้าใช้งานเบา ๆ เช่น พิมพ์งาน ฟังเพลง ก็จะใช้แค่ประมาณ 8 MB คับ

Comment

กระทู้นี้พิมแบบเว้น วรรค อ่าน โคตร ยาก เลย จริง มั้ย ครับ

Comment

จิงคับ 555

Comment

Working...
            X