Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tagan เค้าติด serial number แทนvoid ประกันหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tagan เค้าติด serial number แทนvoid ประกันหรอ

ผมไปซื้อ tagan u37 500W ที่ HWH มันไม่ได้ติด void มาอะ ติดมาแต่ serial number
    เลยอยากรู้ว่าคนอื่นๆเป็นเหมือนกันหรือเปล่า

ดันๆ

Comment

มันจะมีวอยของ hwh มาให้ไม่ช่ายหรอครับ

เท่าที่เคยซื้อนะ

แต่บ้างร้านเค้าก็บอกเอา serial number เข้าคอมแล้วไม่มีปัญหา

ยังไงลองถามทางร้านดูเลยจะดีกว่า

Comment

อ่อหรอ เดวลองถามดูละกัง แต่ชิ้นอื่นติด void หมดนะ ไม่ได้ติด psu อย่างเดว -*-

Comment

ผมก็เพิ่งไปถอยมาวันศุกร์ตัวเดียวกันเลยที่พันทิพ ก็มีติดวอยของ HwH ด้วยนะครับ

Comment

มันเช็ค serial number ได้นะ ยังไงเก็บใบเสร็จใว้ด้วยก็ดี ถ้าจะขายต่อจะได้ไม่มีปัญหา ไม่ก็ไปถามร้านที่ซื้อก็ได้

Comment

ของผมก็ติดนะ

Comment

งืมๆ ใบเสร็จยังอยุ่ครบ

Comment

ถ้าเกิดไม่ติด void แล้ว เราจะรู้ได้ยังงัยหรอครับ ว่าประกันเริ่มตั้งแต่วันที่เท่าไร ถ้าเกิดซื้อไปนานๆ แล้ว ใบเสร็จหาย หรือว่า หาไม่เจอ เราต้องทำยังงัยหรอครับ ถึงจะรู้ว่าประกันเหลือกี่เดือน รบกวนผู้รู้มาตอบนิดนึงนะครับ เพราะว่าล่าสุดผมพึ่งซื้อจาก ท่านนึงใน ocz นี่แหละครับ (มือหนึ่ง) แต่ว่าไม่มีใบเสร็จ แต่เค้าบอกว่า ประกันของ hwh

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ไม่รู้จริงๆ

Comment

ตัวนี้ของผมร้องจี่นิดๆแฮะ= =

Comment

ของผมติดวอยด์ประกันนะครับ แล้วเค้าติ้กวันที่ซื้อเดือน พ.ศ. ระยะเวลาประกันด้วยนะครับ

ซื้อรุ้นเดียวร้านเดียวกันเลยนะครับ ผม เซียร์รังสิตครับ ใช้ดีมากมาย

Comment

ผมซื้อบอร์ดกิ๊ก เมื่อ2เดือนที่แล้ว ประกัน HWH เค้าก็ใช้ยิงบาร์โค๊ดเอานะ ไม่มีวอยด์แปะซักอัน

Comment

Working...
                        X