Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมไหนมันๆโหดๆสยดสยอง เหง icon แล้ว อยากลบทิ้งมั่งไหมคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมไหนมันๆโหดๆสยดสยอง เหง icon แล้ว อยากลบทิ้งมั่งไหมคร้าบ

มีเกมไหนมันๆโหดๆสยดสยอง เหง icon แล้ว อยากลบทิ้งมั่งไหมคร้าบ คือว่าผมเล่น FEARอยู่ โหลด11GB เน็ต TOT โหลดที่ 80k โดน block ง่า โหลดประมาณ 3วัน2คืน โหลดมานี่กุกะ ยิงพวกวิณญาณ ให้สะใจ ผมไม่เคยเล่นภาคแรกด้วยและ เลยไม่ค่อยรู้เรื่องราว เท่าไหร่ว่ามันยิงอะไรยิงใคร
    เหนชื่อ เกมมันบ่งบอก fear=น่ากัว โหด เลยโหลด พอเล่นผมยิงแต่คนหรือหมนุษย์ดัดแปลงอะไรของมันไม่รู้ หุ่นยนต์อย่างนี้ ยิงวิณญาณเปงบางฉาก แล้วก็มีผี ผู้หญิง เดินแก้ผ้านำทางค่อยหลอน(เหมือนจะน่ากัว) เดินหันตูดให้ เหนแล้วหอกมันชี้หน้า ตกลงจะให้ตูยิงผี หรือคนไม่ยู้ มันไม่ค่อยหลอนเท่าไหร่อ่าครับ พี่ๆน้องๆocz ช่วยแนะนำเกม สยองๆหน่อยครับ เล่นแล้วใจแป้ว ขวัญอ่อนจนแบบอยากกอด แม่ แล้วไปร่วมเพศกับเมียเพื่อน หน่อยจิครับ

ขอบคุณมากครับ พี่น้อง ชาวocz

-*- โรคจิตตัวArtttttttt

แนะนำ AG3

Comment

55555+ ผมก็อยากได้นะ - -*

Comment

แร๊ง !! !

Silent Hill : สยอง + ตกใจ + กดดัน 5 กระโหลก
        Fatal Frame 2 : สยอง + ตกใจ + ลี้ลับ 5 กระโหลก
        F.E.A.R. ภาค 1 ครับ : สยอง + ตกใจ + ลี้ลับ 3 กระโหลก
        Penumbra : ตกใจ + กดดัน 3 กระโหลก
        Condemned - Criminal Origins : กดดัน 2 กระโหลก
        Last edited by S2AngeL; 3 May 2009, 22:33:15.

Comment

ขอบคุณเด้อ เด่วไปหาในบิท

Comment

Crysis Warhead

*0*

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
              Crysis Warhead

*0*
              โหดไปไหม สเป็กมันอ่ะ

Comment

^
                ^
                ^
                นั้นหละ ประเด็น เห็นสเป็คแล้วขนลุก

Comment

dead space
                  bioshock

ds จบแล้ว กำลังเล่น bioshock อยู่
                  รุ้สึกว่า ds ตกใจกว่า แต่ bioshock ดูหลอนๆกว่า

Comment

Originally posted by fierceman View Post
                    โหดไปไหม สเป็กมันอ่ะ
                    sim city โซไซตี้ครับ

เกมอะไรไม่รุ้ ไม่มันแล้วยังกินเครื่อง แต่เกมนี้ ถ้าลงภาคเสริมแล้ว ผมว่ามันคนละเกมเลยนะครับ มันแตกต่างโดยสิ้นเชิงอะครับ มันแน่วสะระทันที ใครที่ชอบบริหาร ผมแนะนำเกมนี้พร้อมภาคเสริมครับ

Comment

............

Comment

ท่าน บน มา นี่ ชื่อ ก็ บ่งบอก เลย BIO 555

bio นี่ มันใช่เกมส์หลอน จิงงะ - -

Comment

Dead Space อันนี้ หลอน มันตกใจ เเต่เล่นไปหลังๆก็จะสนุกมากขึ้น เรื่องหักมุมขั้นเทพ มีนิยายเล่าเรื่องก่อนเหตุการในเกมด้วย เเละมีหนังกำลังจะสร้างลงโรงปี 2010 เพื่อเชื่อม ภาค 1 กับ 2 ทีกำลังทำ ภาพสวยขั้นเทพ กินสเปคน้อยมาก(ถ้าเทียบกับภาพที่ออกมา) เป็น Game of the year เเนว Horror (สยองขวัญ) ของปี 2008

F.E.A.R. 2 นี้ เรื่องราวมันสนุก เเละซับซ้อนมากๆครับ ถ้าเเปลออก เขียนเป็นนิยายเล่มหนาได้เลย ภาพโอเค เสียตรงระบบ ที่ไม่มีการ พิงกำเเพง หรือซุ่ม เเต่โดยรวมก็โอเค เเต่ที่สนุกมากคือ มัลติเพลเยอ? ทำเเม๊ปมาดี

Silent hill หลอนดี เเต่เป็นรองสองอันเเรก

Left4Dead ยิงซอมบี้กระจาย เน้นมัน ไม่หลอน เเต่มันขั้นเทพ เป็น Game of the Year 2008 จากหลายๆเว็ป

Bioshock เป็น Game of the Year เเนว Horror (สยองขวัญ) ของปี 2007 ภาพอาจเป็นรองเกมด้านบน เพราะมันนานเเล้ว เเต่หลอนใช้ได้ ภาค 2 กำลังดังเเละเป็นที่จับตาของหลายๆคน

Penumbra เเอบหลอน เเต่เป็นเเนวไขปริศนา ไม่ชอบอย่าเล่น

Lost Crown เช่นเดียวกับ Penumbra

Fallout 3 เป็น Game of the Year จากหลายๆเวป เป็นเกมที่ปฎิวัติวงการ RPG เเละขนาดออกมาครึ่งปีเเล้ว ยอดขายยังอยู่เป็นอันดับ 1 ทุกวันในบรรดาเกมทั้งหมด !

เชื่อผม เล่นมาหมดเเล้ว
                          ดูเดสทอปผมสิ

- - . ..

เล่นนอคหมด อับสเปคเต็ม เชื่อถือได้ครับ 555

ปล ผมสนับสนุนของเเท้ 100% นะครับ ซื้อไหวก็ช่วยๆกัน ไม่ไหวก็ไม่เป็นไร เเต่เกมไหนดีจริงๆก็ซื้อของเเท้กันบ้างนะครับ

.
                          Last edited by sleipnir; 4 May 2009, 01:01:45.

Comment

อยาก ไปนั่งเล่น ข้างๆ ท่าน จัง สงสัย สนุกน่า ดู เลย เกมส์ ตรึม 555

ฝันดีครับ

Comment

ดูจากเดสท๊อปของคุณ sleipnir แล้ว ตอนลงวินโดว์ใหม่ที คงจะหลอนน่าดู^^

Comment

Working...
                              X