Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mouse Razer Deathadder 3G ใช้กับvista64ได้ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mouse Razer Deathadder 3G ใช้กับvista64ได้ป่ะครับ

ตามหัวเลยครับ เห็นในเว็บรุ่นอื่นเค้ามีกัน เหลือแต่รุ่นนี้ที่ผมหมายปองไว้ซะงั้น ช่วยดูให้ทีครับ มันต้องลงไดร์เวอร์หรืออะไรรึปล่าว ถ้าไม่ได้ จะได้ตัดใจแล้วไปดูรุ่นอื่นแทน
    ขอบคุณมากครับ

ช่วยหน่อยครับ..

Comment

ได้ครับ ท่านก็แค่ลงไดรเวอร์ตัวที่มันซับพอร์ตกับ os ที่ท่านใช้อยู่ vista64 ก็น่าจะมีให้โหลดนะครับ

Comment

ดันๆ อยากรู้เหมือนกันคับ .

Comment

Working...
        X