Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมจะ Forword Port ของ Billon 5200G ทำไงดีไม่มี Pass

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมจะ Forword Port ของ Billon 5200G ทำไงดีไม่มี Pass

หา Pass ดูในเน็ตแล้วใช้ไมได้อ่ะครับ ผมใช้ Maxnet ไม่ทราบว่ามีโปรแกรมไรทำให้เรารู้ได้มั่งครับ

ไม่ได้ครับ

ต้องขอคนดูแลครับ ว่าสามารถเข้าไปตั้งค่าได้มั้ย อยากจะทำอะไรก็บอกเค้า

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
      ไม่ได้ครับ

ต้องขอคนดูแลครับ ว่าสามารถเข้าไปตั้งค่าได้มั้ย อยากจะทำอะไรก็บอกเค้า
      คือผมเจ้าของอ่ะครับพอดีจำ Pass ไมได้อ่ะครับสามารถทำไงได้บ้าง

Comment

เคย เข้าไปแก้รึยังคับ ตัวนี้ ถ้าเคยแล้วเนี่ย ให้ เอาไม้จิ้มฟัน หรือ อะไรก็ได้มาจิ้มที่ปุ่มรีเซ็ตนะคับ

ค่ามันจะกลับมาเหมือนเดิม แล้วก็ใช้ User + Pass ที่เคยเข้าไปแก้ แก้ซะคับ

แต่ถ้า ไม่เคยเข้า หรือ พยายามที่จะเข้าไปแก้ แล้วไม่รู้เนี่ย ไม่แน่ใจว่าเค้าล็อค FW มารึเปล่าคับ

Comment

โมเด็มยี่ห้ออะไรครับ

ปกติจะเป็น admin : TTT นะครับ ลองดู admin เล็ก TTT ใหญ่

Comment

ขอบคุณ ครับ เข้าได้และจ้า

Comment

Working...
            X