Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปซื้อ4770 เลยดีกว่ามั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปซื้อ4770 เลยดีกว่ามั้ง

ตอนเเรกกะจะวนเวียนอยู่เเถว4850 GTS 250 หรือ เเซพไฟ4870 เเต่ดูเเล้ว4770มันมาเเรงเหลือคณา ไปสอยเลยดีกว่ามั๊ย ใหม่กว่าสดกว่า ซิงกว่า เอ๊าะกว่า เเถมตังเหลืออีกตะหาก ว่าเเต่มันจะมีตัว1Gออกเร็วๆนี้ปะครับ ไปสอยเลยดีมะทั่น

จะสอยแต่ไม่มีให้สอยแล้วอะดิท่าน ผมอย่างเซ็ง

ไปเก้อ สามที

Comment

หมดพันธุ์ทิพย์แล้วสินะ

Comment

Zeer เหลือไหม

Comment

Originally posted by JMR View Post
          จะสอยแต่ไม่มีให้สอยแล้วอะดิท่าน ผมอย่างเซ็ง

ไปเก้อ สามที

จริงดิท่าน เอ้า..ใครเจอมา..มามะ.มาบอกกันหน่อย ทำให้อยากเเล้วจากไปอีกเเละ..55

Comment

Originally posted by romann View Post
            จริงดิท่าน เอ้า..ใครเจอมา..มามะ.มาบอกกันหน่อย ทำให้อยากเเล้วจากไปอีกเเละ..55
            วันนี้กับพรุ่งนี้ ของอาจจะเข้าคับ ลองโทรไปถามร้าน ก่อนดิคับ

ผมก็จะไปซื้อ คืนนี้

Comment

เด๋ววันนี้ จะไปหาดูเเถวพันทิพ เจอเเล้วจะมาบอกนะครับ ตัวนี้น่าจะคุ้มค่าการลงทุนนะผมว่า

Comment

ูู^
                ^
                รอชม อิอิ

Comment

ออกมาแล้วเหรอราคาเท่าไหร่ครับอยากซื้อมากๆๆๆ

Comment

ของเค้าแจ่มจริง

Comment

XFX ทำรุ้นนี้เปล่าเนี้ย
                      Last edited by กำจร; 4 May 2009, 10:44:07.

Comment

หาซื้อเหมือนกัน ร้านไหนมีโพสบอกกันด้วยนะ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                          หาซื้อเหมือนกัน ร้านไหนมีโพสบอกกันด้วยนะ
                          555+ ลุงเอาจริงเหรอ

Comment

ล่าสุดสดๆร้อน เมื่อกี้เดินถามมาหลายร้าน แวะไปถามร้าน ไก่น้อย xfx มาหรือยัง

คำตอบคือ ยังไม่มีมา เจี๊ยก กลับไปนอนดีฝ่า

Comment

Originally posted by กำจร View Post
                              XFX ทำรุ้นนี้เปล่าเนี้ย
                              ทำครับ ร้าน Saveway

Comment

Working...
                              X