Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พิษณุโลก มี y450/P7450 ขายหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พิษณุโลก มี y450/P7450 ขายหรือยังครับ

อยากทราบว่าที่ ท๊อปแลน อาเขต พิษณุโลกมี Lenovo IdeaPad Y450/P7450 ขายหรือยังครับ อยากได้แย่แล้ว คัยอยู่พิษณุโลกช่วยตอบหน่อยนะครับ

Originally posted by noppadon-bird View Post
    อยากทราบว่าที่ ท๊อปแลน อาเขต พิษณุโลกมี Lenovo IdeaPad Y450/P7450 ขายหรือยังครับ อยากได้แย่แล้ว คัยอยู่พิษณุโลกช่วยตอบหน่อยนะครับ
    ขนาดที่กรุงเทพยังไม่มีขายเลยนะ ต่างจังหวัดคงอีกซักระยะ เหอๆ

Comment

Working...
    X