Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เกิน 10,000 จัดspec atom ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เกิน 10,000 จัดspec atom ได้ไหมครับ

อยากจะใช้แค่โหลดบิทอะครับ ช่วยทีนะครับ
    +LCD ด้วยยิ่งดี

ลองไปดูที่เซีย ดิครับ

เมื่อวานผมไปมีเต็มเลย
    พร้อมจอด้วย9000กว่าบาท

Comment

ขอบคุณครับ
      แต่ตอนนี้อยู่ชลบุรี พอมีที่แนะนำไหมครับ

Comment

เออรอท่านต่อไปดีกว่า

Comment

สั่ง จาก ใน IT MARKET OCZ ก็ได้ครับ

ตอนนี้มี 2 แบบ ครับ

เปิดจอง M/B Intel Atom D945GCLF ครับ ของใหม่มือ 1 ประกัน 3 ปี Synnex

เปิดจอง Mainboard Intel Atom 330 (Intel d945gclf2) ครับ ของใหม่มือ 1 ประกัน Synnex

เอิ๊กๆ แรงๆ ทั้งนั้น

Comment

ราคาหละครับท่าน
            ผมไม่เห็นเวปไหนจะบอกราคาจริงๆเลย
            มีแต่ประมาณทั้งนั้นช่วยแนะนำทีครับ

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
              ราคาหละครับท่าน
              ผมไม่เห็นเวปไหนจะบอกราคาจริงๆเลย
              มีแต่ประมาณทั้งนั้นช่วยแนะนำทีครับ
              ตัว ที่ผม บอก ไป นั่นละครับ

ตัวแรกมันราคา ประมาณ 2500

ตัวที่ สอง ราคาประมาณ 3500 อ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ
                แต่ผมหมายถึงตัว cpu ต่างหาก
                เห็นข่าวออกมานานแล้ว ยังไม่เห็นเอามาขายกันเลย
                หรือผมตกข่าวหว่า

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
                  ขอบคุณครับ
                  แต่ผมหมายถึงตัว cpu ต่างหาก
                  เห็นข่าวออกมานานแล้ว ยังไม่เห็นเอามาขายกันเลย
                  หรือผมตกข่าวหว่า
                  CPU มันติดอยุ่กับ MB เลย งุงิ

Comment

- -
                    จิงหงะ
                    แสดงว่า 3500 คือ cpu + MB หรอครับ
                    แล้ว Vga ก็ติดด้วย ชิมิ
                    ขอบคุณครับ

Comment

3500 นี่คือ

CPU+MB+VGA ON

ของที่ต้อง ซื้อใส่เพิ่ม คือ RAM+HDD+PSU+CASE

Comment

ขอบคุณครับ
                        อิอิ

Comment

Working...
                        X