Announcement

Collapse
No announcement yet.

x men ตัวน้ปราบไงคับ งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x men ตัวน้ปราบไงคับ งง

ยัง งง กับปุ่ม อะ

ที่ว่างงกับปุ่ม ใช้อะไรเล่นหรอ Play ป่าว ก็ถ้าเป็นคอมก็กด E แล้วจะมีเครื่องหมายขึ้นที่ข้างหลังมันแล้ว เราก็กด Q มันจะโดดไปสับๆๆๆๆ ทำซ้ำๆๆ เดี๋ยวก็ตายครับ แต่ว่าระวังมันจะจับเราทุ่มด้วยนะกะจังหวะให้ดีหน่อย

Comment

ด่านที่มีประตูนาโน ตัวยืนอยู่ข้างบนที่ยิงปืนใส่เรา ฆ่ายังไงคับ

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
        ด่านที่มีประตูนาโน ตัวยืนอยู่ข้างบนที่ยิงปืนใส่เรา ฆ่ายังไงคับ
        กะจังหวะให้ดีๆตอน ที่มันยิงมา กด Z เพื่อใช้กงเล็บบัง สะท้อนกลับไปหามันเอง

Comment

ตอนนี้ติดตรง ที่เจอปืนกลมีแสงเลเซอร์สีแดงอะคับ ผ่านยังไงดี ตัวผมมันเป็นอะไรไม่รู้มันไม่อมตะซะแล้ว โดน2-3นัด จอด

Comment

Originally posted by kaesoda View Post
            ตอนนี้ติดตรง ที่เจอปืนกลมีแสงเลเซอร์สีแดงอะคับ ผ่านยังไงดี ตัวผมมันเป็นอะไรไม่รู้มันไม่อมตะซะแล้ว โดน2-3นัด จอด
            มันมี 2 ช่วง มั้งครับ Print Screen มาให้ดูด้วยจะดีมากครับ

ผมเองก็พึ่งผ่านฉากนั้นมาเมื่อคืน เลยจำยังไม่ค่อยได้ครับ ^ ^"

Comment

Working...
            X