Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำครับลงwin7 b7110 แล้วติดgunuineซะงั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำครับลงwin7 b7110 แล้วติดgunuineซะงั้น

ที่แรกขึ้นให้แอคทีพ3วันไปๆมาๆโดนดาวห้าแฉกซะงั้นอ่านเจอบอกเป้นตัวเบต้าให้ใช้ฟรีไม่ใช่เหรอครับแก้ไงดีอ่าอยากใช้อะสวยดีอะครับลงไดร์เสียงก็ไม่ได้ขึ้นข้อความเหมือนขาดไฟร์ไรไปซักอยากบอกวิธีแก้ทีนะครับทำเองลองเองจนปํญญาแล้วอะครับผมใช้แมมบร์อดasus p5vd2-mxไปโหลดไดร์เสียงออนบร์อดจากเวปมาแล้วของวิสต้า32บิทไม่รู้ทำไมลงไม่ได้ทั้งที่ลงไดร์การ์ดจอของวิสต้าก็ได้นะครับรบกวนท่านผู้รู้อิกซักครั้งนะครับขอบคุน
    Attached Files
    Last edited by lekjeedza; 4 May 2009, 17:28:09.

รีสตาทไม่ได้ด้วยอะครับเป้นตั้งแต่ตอนลงละครับพอลงวินเสร็จจะรีสตาทเองแต่ไฟทุกอย่างติดพัดลมติดหน้าจอไม่ยอมติดอะครับแล้วก็ค้างเลยต้องกดปุ่มpowerค้างไว้แล้วกดเปิดกว่าจะลงเสร็จก็เป็น3ทีนี้ลงจนเสร็จกดรีสตาทก้ยังเป้นเหมือนเดิมเลยครับแก้ไงรบกวนทีครับ

Comment

ลงใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิมไม่มีใครพอจะรู้วิธีแก้เลยเหรอครับกำเลยต้องกลับไปใช้ตายรังxpอิกและใช้แล้วดันติดใจอ่าช้วยผมที่คราบ

Comment

ท่านเข้าใจผิดแล้วครับ

5 แฉกมันขึ้นแบบนั้นล่ะครับ ไม่มีอะไร แต่รณรงค์ให้ใช้ของแท้

ท่านก็ใช้ของแท้ แต่ตัวเบต้า แต่ Activated แล้ว

ส่วน Error ท่านลองโหลด ไดร์เวอร์มาดูใหม่ครับ ไฟล์น่าจะเสียตอนโหลดมา
        Last edited by Gearhead; 4 May 2009, 20:51:16.

Comment

ปกติดีนี่นา

Comment

ผมว่าที่เครื่องบูซไม่ได้น่าจะมาจาดไดร์เวอร์กาดเสียงป่าวครับมันอาจไม่สมบรูณจนทำให้เครื่องรวน

Comment

อิอิ ไม่มีสิผมว่าแปลก เพราะตอนนี้เหมือนเราใช้ของแท้อยู่แล้ว

แค่รอเวลาเค้าเรียกเก็บเงิน

ปัญหาอีกอันน่าจะเป็นอย่างที่คุณหัวเกียร์บอกครับ

Comment

อ่าขอบคุนทุกท่านแต่ผมโหลดใหม่10กว่ารอบแล้วก็ยังเหมือนเดิมครับมีทั้งตัวโหลดมาเก้บไว้ก่อนลงwin7และตัวที่เพิ่งโหลดตอนลงเสร็จเหมือนกันหมดเลยอะครับ

Comment

ของผมปกติครับ 7100 ตอนแรกก็ลงแล้วเสียงไม่ออก ก็ลองไปโหลดไดร์เวอร์มาใหม่จากเว็บเมนบอร์ด(ecs 780gm-a)เลิกเป็นของวิสต้า 32 บิตลงเสร็จแล้ว ลองดู โอ้ว พระเจ้าจอร์จ มันยอดจริง วินโดว์ 7 555+

Comment

ลองเข้าไปที่เว็บผู้ผลิตดู แล้วหาดูของ Vista มาลองดูก่อนครับ ลองดูอีกที

ที่ผมใช้อยู่ ของ Creative ตอนแรกก็ลงไม่ได้ แต่สักพัก Windows มันขึ้นมาใน Autoupdate ให้เองเลย ^ ^

Comment

กำครับเงียบวังเวงดีจริงๆลงเสียงไม่ได้เลยขนาดลงวินใหม่ใช่วิสต้าก็ขึ้นข้อความเดียวกันอะครับแถมรีสตาทไม่ได้นี้เป้นหนักเลยกดปุ่ทรีที่ตัวเครื่องก็รีไม่ได้อะครับพอจะมีทางแก้ใหมครับรบกวนหน่อยกดปิดเปิดที่เครื่องมากๆกลัวจะพังเอาแต่ที่สำคัญอยากมีเสียงอะครับ

Comment

แล้วถ้าผมไปซื้อการ์ดเสียงมาใส่อาการนี้จะหายไปใหมครับจะได้ใช้win7สวยๆแรงๆกะเค้าบ้างหรือมีวิธีได้ที่แก้ได้โดยไม่เสียตังมั้งครับผมเข้าไปโหลดไดร์เวอร์ที่เวปasus p5vd2-mxโหลดมาทุกเวอร์ชั้นของvistaแล้วแต่ก็ยังไม่ได้อะครับช้วยโผมที

Comment

ดันนิด

Comment

Working...
                          X