Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครปล่อยเสียงผ่าน hdmi จาก ATI 4850 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครปล่อยเสียงผ่าน hdmi จาก ATI 4850 บ้างมั้ยครับ

ไม่ทราบว่าเจอปัญหา เสียง delay กันรึเปล่าครับ
    ผมเจอว่า เวลาเปิดเพลง ทุกโปรแกรม รวมทั้งเสียงตอนเข้า windows
    มันจะขาดไป วิ 2 วิ แรก แล้วค่อยมีเสียงครับ

ใครเจอบ้างรบกวนบอกด้วยครับ ตอนนี้ผมกำลังติดต่อกับ AMD customer service อยู่ครับ

ไม่เป็นนิครับแต่จะมีไดเว่อบางตัวไม่ซัพพอร์ดอะลองโหลดมาลงหลายๆตัวดูครับ

แต่เครื่องผมวินโด้แอนตี้ท่าดีเลมานจะเตือนครั้งที่1ละท่ายังไม่แก้ไขมันจะฟ้าเลยเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สายที่่ใช้ เวอร์ชั่น 1.3 หรือเปล่าคับ ถ้าใช่ก็ไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

Working...
      X