Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชวนพี่น้อง ocz เล่น MyBrute ((ไม่รู้เชยไปป่าว))

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชวนพี่น้อง ocz เล่น MyBrute ((ไม่รู้เชยไปป่าว))

http://noteamr.mybrute.com

พอดีเห็นว่าเป็นเกมส์ฮาๆ และคลายเครียดได้อย่างแท้จริง เลยเอามาฝากกันครับ ((ไม่รู้ว่าช้าไปรึป่าวนะค๊าบ ถ้าช้าไปก็ขออภัย)) แต่ฮาจริงๆ ไม่ต้องทำอะไร นั่งลุ้น แล้วก็ยิ้ม กับหัวเราะได้อย่างเดียว 5555

เพื่อน เอามาให้ เล่นวันก่อน ครับ

ติ๊งต๊อง นิดๆๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      เพื่อน เอามาให้ เล่นวันก่อน ครับ

ติ๊งต๊อง นิดๆๆ
      ใช่ครับ คือเราทำอะไรไม่ได้เลย ได้แต่นั่งลุ้น แต่ก็ฮาดีครับ ออฟฟิตผมติดกันงอม
      ทีแรกที่เพื่อนผมส่งมา ผมก็บ่น "ส่งเห...ไรมาให้กูเล่นวะ ต๊องจิง" แต่พอเล่นหมด ((มันจำกัดการเล่นแต่ละวัน)) ผมก็ถามมันว่า "อะไรวะ มันไม่ให้กูเล่นแล้วหรอเนี่ย กำลังมันส์" 55555

คลายเครียดดีครับ พวกเกม adventure ยิ่งเล่นยิ่งเครียด แต่อันนี้ยิ่งเล่นยิ่งฮาครับผม

Comment

Originally posted by evolution5 View Post
        ใช่ครับ คือเราทำอะไรไม่ได้เลย ได้แต่นั่งลุ้น แต่ก็ฮาดีครับ ออฟฟิตผมติดกันงอม
        ทีแรกที่เพื่อนผมส่งมา ผมก็บ่น "ส่งเห...ไรมาให้กูเล่นวะ ต๊องจิง" แต่พอเล่นหมด ((มันจำกัดการเล่นแต่ละวัน)) ผมก็ถามมันว่า "อะไรวะ มันไม่ให้กูเล่นแล้วหรอเนี่ย กำลังมันส์" 55555

คลายเครียดดีครับ พวกเกม adventure ยิ่งเล่นยิ่งเครียด แต่อันนี้ยิ่งเล่นยิ่งฮาครับผม
        ตอน แรกผมไม่รู้ อะไร เลย ก้ได้แต่กดตี

แต่เพื่อน บอกว่าไม่ได้ประโยชน์ อ่ะไรหรอก เพราะมีัตีกันเอง

เอิ๊กๆ เกมนี้ ใช้ดวง+STR อย่างเดียว

Comment

ใช่เลยครับ บางทีมีอาวุธเต็มมือ แต่ไม่ชัก ให้เค้าตีตายซะงั้น ตลกดี ลุ้นอย่างเดียว 5555

Comment

คงเรียกเกมไม่ได้หรอกครับ เพราะเป็นเกมที่ ไม่ต้องกดไรเลย งิงิ

Comment

level ไหนกันแล้วค๊าบ

Comment

รู้สึกเกมนี้ ถ้าอยากเก่ง ก็ต้องไปหาลูกศิษย์เพิ่มนะ

แน่นอน มันก็ต้องส่งต่อกันไปเรื่อยๆ

แล้วคนแรกสุดที่ชวนเนี่ย ก็จะเก่งที่สุด

สรุป เกมนี้ ถ้าจะเก่ง ต้องใช้พวกเยอะ

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
                  รู้สึกเกมนี้ ถ้าอยากเก่ง ก็ต้องไปหาลูกศิษย์เพิ่มนะ

แน่นอน มันก็ต้องส่งต่อกันไปเรื่อยๆ

แล้วคนแรกสุดที่ชวนเนี่ย ก็จะเก่งที่สุด

สรุป เกมนี้ ถ้าจะเก่ง ต้องใช้พวกเยอะ
                  ใช่ครับ ถ้าหา pupil เยอะๆ แต่ว่า pupil ก็ต้องเล่นนะครับ ถ้า pupil ไม่เล่น เราก็ไม่ได้อะไร เล่นตลกๆครับ แก้เครียดได้ ไม่ได้ทำอะไรเลย แค่นั่งดูก้ขำแล้วครับ 5555

Comment

Working...
                  X