Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันได้อย่างนี้เลยหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันได้อย่างนี้เลยหรอ

7600GT มัน Overclock ได้เท่านี้ การ์ดผมจะเจ้งมั้ยอ่ะ แล้วมันต้องได้เท่าไรอ่ะครับ XFX7600GT

ดัน

Comment

เดิม ๆ ดีที่สุด
      ประหยัดไฟ + ไม่ร้อน + ไม่เสียอารมย์เวลาภาพค้าง+แตก + ไม่ต้องเครียไบออส
      ส่วนไกลไม่ไกลขึ้นกะดวง ซื้อมาพร้อมกัน ล๊อต เดี๋ยวกันยังไปได้ไม่เท่ากันเลย 555
      ดูออนบอร์ดผมดิ ลงเกมส์หนักๆทั้งนั้น ไว้รอบางสิ่งบางอย่างตามรายเซ็นอยู่นะ

Comment

ผมลองๆ ดูอ่ะคัรบ จริงๆก็ไม่ได้เล่นอะไรหรอก ครับ

Comment

ปรับทีละนิดๆ แล้วลองเทสคะแนนดูอ่ะครับ เอาแบบเสถียรๆ ดีกว่า

Comment

เก่งจังครับ ผมเคยclockได้แค่ 670 เอง ใช้Rivaครับ

Comment

อิอิ ผมก็ไม่รู้ ค่อยลากไปมันไปได้เรื่อยๆ *-*

Comment

Working...
              X