Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ cpu ไม่นิ่งเป็นที่อะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ cpu ไม่นิ่งเป็นที่อะไรครับ

หมายถึงโดยทั่วๆไปน่ะคับ
    ส่วนของผมนี่ p31 ds3l กับ psu derlux บ้านๆ 580 w เวลา cpu ทำงานนี่ไฟ ตกไป 0.03-0.04v
    ไม่รู้ปกติหรือเปล่าหรือเกี่ยวกับการทำให้ ระบบไม่สเถียรไหม
    ยังไงรบกวนผู้รู้วิเคราะห์หน่อยครับ
    Last edited by ynao007; 4 May 2009, 21:10:50.

ผมว่าบอร์ดเพี้ยน ถ้าตกไปขนาดนั้นจริงๆ มันจะยังติดอยู่เหรอ

Comment

Originally posted by lemonstory View Post
      ผมว่าบอร์ดเพี้ยน ถ้าตกไปขนาดนั้นจริงๆ มันจะยังติดอยู่เหรอ
      อ่ะกำ พิมพ์ผิดครับ แก้แล้วๆ

Comment

บางทีมันก็เป็นแบบนี้แหละครับ ของผมขึ้นลงเล็กน้อย +- 0.01 โวลต์

Comment

Working...
        X