Announcement

Collapse
No announcement yet.

.:: HackKingSoft Live Freezer 2010 [แช่แข็ง MSN] ::.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .:: HackKingSoft Live Freezer 2010 [แช่แข็ง MSN] ::.

โปรแกรมนี้จะทำให้ MSN มอง Password ว่าผิดนะครับ

ใช้ได้กับ MSN ทุกรุ่นนะครับที่ลองนี้ MSN 2009 ครับ

คำเตือน:

1.ไม่ได้ทำให้ MSN หลุดหรือค้างแต่ประการใด
    2.เวลาแช่แข็งอาจจะใช้เวลานานหน่อยแต่ก็ได้ผลเกือบ 100%
    3.ปิดโปรแกรมไปแล้วผลที่ทำจะหายไปด้วย
    4.ถ้าไม่ต่อเน็ตจะเข้าโปรแกรมไม่ได้นะ 555+

Icon โปรแกรมแบบ XP ธรรมดาครับ

หน้าตาโปรแกรมครับ

เมื่อยอมรับข้อตกลงเรียบร้อยแล้ว

เมื่อโปรแกรมเริ่มแช่แข็งจะทำการซ่อนตัวเอง

ผลที่เกิดจาก MSN

ขนาดจำ Password ยังเข้าไม่ได้

No Password!

ดันครับ ^^

ไม่มีใครเข้ามาเลยสงสัยคิดว่าไวรัส ก็แล้วแต่อะครับคนเราเชื่อกันไม่ได้อยู่แล้ว

Comment

โอ้วว ทั่นเขียนเองเหรอครับ เก่งจัง สุดยอด แต่ผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไรนี้สิ ใช้คอมแค่ผมคนเดียวเอง

Comment

ขอรับไปเทส กุแค้นมัน -0-

Comment

เทสและคับ เมพมาก - -" อย่างงี๊ใช้ไปเพื่อนไม่ด่าตายเลยหรอนิ แล้วยิ่งขึ้นว่า พาสเวิดผิดอีก คง !!~ แอร๋ย เลย

Comment

Originally posted by SkoolBoy View Post
            โอ้วว ทั่นเขียนเองเหรอครับ เก่งจัง สุดยอด แต่ผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไรนี้สิ ใช้คอมแค่ผมคนเดียวเอง
            อ่อไม่ใช่ในวงแลนครับใช้ได้ทุกที่ทุกเวลาส่วนตัวโค้ดขอเก็บเป็นความลับครับ

HackKingSoft รับประกันคุณภาพครับว่าไม่ใช่ไวรัส 100% แต่ผมก็เคยเขียนไวรัสแต่ก็ไม่เคยไปหลอกใคร แฮะๆ

Originally posted by c0miCal View Post
            เทสและคับ เมพมาก - -" อย่างงี๊ใช้ไปเพื่อนไม่ด่าตายเลยหรอนิ แล้วยิ่งขึ้นว่า พาสเวิดผิดอีก คง !!~ แอร๋ย เลย
            อิอิอิ ^^ ขอบคุณที่ไว้ใจและเทสครับเพราะในเว็บ OCZ ผมหน้าใหม่แต่ในเว้บผมน่าเชื่อถือมากครับยังไงก็ลองเข้าไปนะครับมีบอร์ดเกี่ยวกับ Programming เยอะเลย

นอกจากนี้มีโปรแกรมให้ติดตามอีกมากมายนะครับลองเข้าไปดูได้
            Last edited by HackKingSoft; 5 May 2009, 01:49:18.

Comment

ขอบคุณห่ะ ๆ

Comment

คืออะไร หมายถึงเราใส่เมล์เพื่อนเราเข้าไป เพื่อนเราจะออนเอ็มไม่ได้ใช่ไหม

แล้วถ้าเมล์นั้นไปออนเอ็มทางเว็บ จะแช่แข็งได้ไหม?

Last edited by UNCENSORED; 26 Feb 2011, 22:51:58.

Comment

เออ งงๆ เอาไว้ทำไรหว่า

Comment

ลองหน่อยนะครับ

Comment

Working...
                    X