Announcement

Collapse
No announcement yet.

5200+ เอาแว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5200+ เอาแว้ว

เล่นsfไม่ได้ครับพอเปิดเกมปุปโหลดเกมกาดเสร็จมันจะน๊อดรีสะปอนดิ้งเลยครับเล่นไม่ได้เลย(คอมเพื่อนนะครับ) เหมือนคอมผมเลย แต่ของผมตอนแรกเล่นได้ไปocมันเล่นไม่ได้เฉย พอตั้งกลับก็ไม่ได้ผมเลยถอดแบดเตอร์รี่เลยครับแล้วมานก็เล่นได้เหมือนเดิม แต่ ....... ผมไปจิ้มจั้มเปอร์รีค่ามานมันก็ไม่ได้ผลครับถอดแบตก็แล้วอะไรก็แล้วก็ยังเล่นไม่ได้เลยครับ ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับว่าสาเหตุมาจากอะไรครับ
    spec

5200+

GigaByte(Vga) GA-MA790GP-UD4H ใช้vga onboard นะครับ

2048/800 OCZ 2N800SR2GK

user error ?

Comment

ตัวโปรแกรม เกม อันดับแรกค่ะ ถ้าใช้VGAออนบรอดก็ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูค่ะ

Comment

งานนี้คงไม่เกี่ยวกับ 5200+ หรอกคับ เอาอย่างง่ายลง window ใหม่ก่อนเลยคับ

Comment

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
          -----------------------------ลองมาหมดแล้วครับ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
          ขอบคุณนะครับ ขออีกๆๆๆๆๆๆ

Comment

ยังไงก็ไม่เกี่ยวกับ Hardware น่ะ

เป็นที่วินโดวส์ หรือ ตัวเกมส์ นั่นแหละ

Comment

อีกเสียง ไม่วินโด้วก็ที่ตัวเกมส์ละครับพี่น้องครับ

Comment

ไหนเกมอะไร มาลองหน่อยซิ

Comment

Software เลย ไม่เีกี่ยวกับ CPU

Comment

ไป ก็อบไฟร์มาจากร้านเกม แล้วเอามาลงทับตัวเกมของเรา

ก็เล่นได้ผมทำบ่อย เป็นที่เกม

Comment

ลง ไดเวอร์ cpu ยังคับ(AMD Athlon 64 X2 Dual Core Processor Driver Version 1.3.2.0053)

Comment

เปลี่ยนวินโดว์ส

Comment

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
                          ลงวินโดว์ใหม่แล้วครับหลายรอบเลย ทั้ง xp vista ลงหมดเเล้วครับเล่นไม่ได้ ป.ล.โหลดเกมจากเวบ เปลี่ยนแผ่นก็ยังเหมือนเดิมครับ ป.ล.2 ตั้งชื่อเฉยๆๆๆๆ5200+ ไม่เกี่ยวนะครับ

Comment

Working...
                          X