Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน..ซื้อพรุ่งนี้ครับ ช่วยหาตามความเหมาะสมให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อไม่ได้ วันนี้ถนน ราชดำเนินปิด ใครมีอะไรแนะนะบอกหน่อยนะคร๊าบ

Comment

ราคาใน NBspec นั้นผมว่าราคา อาจจะ แพง ไปนะคับ

+-1K ได้เลยนะคับ หา สูงกว่างบ เพื่อ ไว้ซักหน่อย พอไปเจอของจิงอาจจะถูกกว่า ใน เวป นะคับ

มาบอกแค่นี้ แหละ

...... ฟิ้ว

Comment

เอางี้ ท่านๆว่าตามที่จำเป็นตามข้างบนของผมต้องราคาเท่าไรถึงจะใช้ได้นานๆ ขอลิงค์มาเลย ผมจะจัดเลย

Comment

ตอบหน่อยๆ กำลังเดินทางไป พันทิพย์

Comment

ไม่มีใครตอบเลยนะ

สอยมาแระ acer 4535g

Comment

Originally posted by bonsp View Post
              ไม่มีใครตอบเลยนะ

สอยมาแระ acer 4535g
              ยังไง ก็แวะมา รีวิว บ้างละครับ หุหุ

Comment

Working...
              X