Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอซื้อแผ่นโปรแกรมClark Connect Enterprise4.3คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอซื้อแผ่นโปรแกรมClark Connect Enterprise4.3คับ

ขอซื้อแผ่นโปรแกรมClark Connect Enterprise4.3คับเนื่องจากผมได้พยามโหลดมาใช้จากเพื่อนในเวปแล้วคับแต่ทำงัยก็bootไม่ได้คัยมีขายผมสักแผ่นจะเปนพระคุณอย่างสูงคับ(ขอด่วนนะคับ)083-7777600(กทม นะคับ)
    Last edited by boyakuson; 5 May 2009, 04:06:54.

คุณ เขียนแผ่นไม่เป็นนี่น่า

ไฟล์ที่โหลดไป เป็นไฟล์ iso ให้เขียนด้วยความเร็วต่ำสุดที่เครื่องคุณเขียนได้

วิธี่เขียนแผ่น iso คือ เปิด Nero ขึ้นมา แล้ว ปิดหน้า wizard ซะ ไปเลือก Open แล้ว Browse ไปที่ไฟล์ Enterprise4.3.iso แล้วปรับสปีดให้ช้าที่สุด แล้วกด burn ก็แค่นั้น

เพราะไฟล์ที่ผมส่งให้ ผมก็เขียนเอามาลงตั้งหลายเครื่อง ก็ใช้ได้

งั้นถามหน่อย คุณเขียนแผ่นวิธีเดียวกับผมหรือเปล่า หรือคุณไปแตกไฟล์แล้วเขียนแบบ Data

Comment

ผมน่าจะทำแบบหลังอะคับผมไม่เก่งneroอะคับไม่ค่อยได้ใช้ขอความรุคุณอีกสักครั้งนะคับ..ขอบคุณคับ

Comment

ผมขอรบกวนเบอร์โทคุณดีมะคับสอนผมแปบเดว..ขอบพระคุณมากๆคับ

Comment

ได้ยังหว่า ....

เงียบไปเลย

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
            ได้ยังหว่า ....

เงียบไปเลย
            ยังไม่ได้เลยคับ ผมลองวิธีแบบพี่คือกดเบริน์ทั้งไฟล์เลยใช่มะคับผมลองทำมาแผ่นแล้วทดสอบดูมานสามารถเข้าไปหน้าclarkconnect4.3ได้แล้วคับพอผมกดenterมานขึ้นerrerมาเต็มเลยคับงงหนักเข้าไปอีกงัยต้องรบกวนพี่อีกสักรอบอะคับ

Comment

เย้..เย้..ในที่สุดก็สำเรดคับต้องขอบคุณ คุณspeeddiyมากๆคับที่ให้ความรุกับผมคับ..การให้ความรู้เปนการให้ที่ประเสริฐที่สุดคับ..ขอบพระคุณมากๆคับ

Comment

ใช้ได้แล้วก็ดีใจด้วย เพราะใช้ โปรแกรม nero + winrar เก่งขึ้นด้วย

Comment

Working...
                X