Announcement

Collapse
No announcement yet.

[มือใหม่] Review Iriver T10 ในตำนานนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Fon589 View Post
    ก็ผมนั่งฟังในรถตู้เวลาเดินทาง เปิดๆปิดๆ
    ถ้าถ่าน พานาในรูปก้อนนึงก็ตกประมาณ 40-50 ช.ม. ได้หน่ะคับ
    เป็นคนฟังเพลงดังอยู่เหมือนกันเปิด 15-22 (เต็มที่ 40 แค่30หูก็แทบแตกแล้ว - -")
    แล้วแต่กำลังขับของหูฟังที่ใช่อยู่คับ

อ้อ !! สามารถใส่ถ่านช๊าตก้อนนึง แล้วเวลาหมดก็ต่อ USB ช๊าตกับคอมฯหรือปลั๊กกำแพงบ้านได้ด้วยคับ แต่ต้องไปตั้งค่าใน Settings ก่อน
    แจ่มมากเลยครับ

ถ้าชาร์จโดยต่อสายUSBข้ากับคอมพ์ จะใช้เวลานานมั๊ยครับกว่าจะเต็ม

แล้วขาร์จกับปลั๊กไฟนี่ ทำอย่างไรหรอครับ ผมยังไม่ค่อยเข้าใจครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ

Comment

มีอยู่รุ่น 2G สีดำ ครับ ใช้ดีถูกใจเป็นของโปรดทีเดียวครับ
      มีวิธี FW ให้อ่านไทยมั้ยครับ อยากได้

Comment

กำลังอยู่ในช่วงสนใจเลย ^_^

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับสีเดียวกันเลย หุหุ จับคู่อยู่กับ CX500

Comment

ใช้ตัว 512mb จับคู่กับ Denon AH-C351 แจ่มมากมาย

Comment

ถ้าลดขนาดลง แล้วใช้ถ่าน AAA น่าจะดี เอิ๊กๆ

ทาโลชั่นมั่งนะครับ เหมือนมือจะลอก อิอิ แซวเล่น

Comment

Working...
              X