Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 7 Release Candidate (RC) เป็นให้โหลดอย่างเป็นทางการแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows 7 Release Candidate (RC) เป็นให้โหลดอย่างเป็นทางการแล้ว

ทั้ง 32bit 64bit เลือกได้ตามสะบาย หุหุ
    http://www.microsoft.com/windows/win.../download.aspx

กำครับ ผิดเปิดเป็นเป็นซะงั้น

Comment

กำลังโหลดอยู่ครับ Thank หลายๆ โหลด Ubuntu 9.04 ไปด้วย อันใหนเสร็จก่อนก็จะใช้อันนั้นแหละ

Comment

RC แบบ RTM แล้วใช้มั้ยครับ

Comment

น่าจะตัวเดียวกับ build 7100 ที่ใช้อยู่ ซินะ

Comment

มีอะไรใหม่ มาบอกเล่าด้วยนะครับ

ใช้ 7100 อยู่ รู้สึกว่าเสถียร ดีอยู่เหมือนกัน ยังไม่พบเออเร้อเลย ยังขี้เกียจโหลดใหม่

Comment

เห็นว่าเป็นตัวเดียวกัน 7100 นะ
              --------------------------
              ตัว RTM น่าจะออกช่วง AUG อ่ะจ้า

Comment

แล้วตอนนี้ผมใช Windows XP Sevice Pack 3 อยู่อ่าครับ

AMD Athlon 64 X2 4200+
                Ram 2 Ghz.
                Nvidia Geforce 8500GT
                Geforce6100PM-M2
                Realtex HD

ผมจะใช้ได้ไหมครับ

อยากจะโหลดแต่จะโหลดกี่ BIT หรอครับ

แล้วไดฟ์เวอร์ของผมจะหาได้หรอครับ

แล้ว ถ้าโหลดมามันให้ใส่ KEY ไหม

ถ้าใส่เอาจากไหน ถ้าไม่ใส่จะใช้ได้อีกกี่วัน หรือ กีปี ถึงจะเรียกเกบเงิน

แล้วถ้าพอมันเรียกเกบเงิน ผมจะไม่ให้มันเกบแล้วไปลงของ COPY ได้ป่าว

--*

Comment

ใช้ได้กับ GameGuard หรือยังนะตัวนี้

มีใครลองบ้างยัง

Comment

ออกอีกแล้ว กำลังเน็ตไม่พอ
                    เน็ตโรงเรียนก็บอกว่า 2 MB เอาเข้าจริงๆวิ่งแค่ 512 M กว่าๆ
                    จะได้โหลดมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by first900 View Post
                      ออกอีกแล้ว กำลังเน็ตไม่พอ
                      เน็ตโรงเรียนก็บอกว่า 2 MB เอาเข้าจริงๆวิ่งแค่ 512 M กว่าๆ
                      จะได้โหลดมั้ยเนี่ย
                      เน็ต 512 M ไหวอยู่แล้วครับ ไม่ถึงครึ่งนาทีเสร็จ เร็วกว่าการ์ด lan ผมอีก

Comment

มันคือตัว Windows 7 RC 7100 ครับบผม ^^

เซงเป็ดทำไมลงไดเวอร์ Logitech QuickCam Sphere ไม่ผ่านว่า
                        เศร้า - -

Comment

ลองแล้วพอใจมากครับ อิๆ พอใจกว่า Vista ทุกเวอร์ชั่น

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
                            เน็ต 512 M ไหวอยู่แล้วครับ ไม่ถึงครึ่งนาทีเสร็จ เร็วกว่าการ์ด lan ผมอีก
                            กำเวณครับ..ผมว่าน่าจะ512KBมากกว่านะ

Comment

หุหุ และแล้วก็ ทำให้ไดเวอร์ เข้ากับกล้อง webcam โย้ว ๆๆๆ

Win 7 จงเจริญ ๆๆๆ ฮาฮา

Comment

Working...
                              X