Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ ครับ รบกวนขอ ริ้งไดร์เวอร์ GF 8400 GS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ ครับ รบกวนขอ ริ้งไดร์เวอร์ GF 8400 GS หน่อยครับ

คือว่า แผ่น CD ไดร์เวอร์ที่แถมมากลับกล่อง อ่าครับ ไม่รุ้เป็นไร พอลงแล้ว มันก็ปกติ แต่พอจะเล่นเกมส์ 3D มันเด้งขึ้นมา เออเร้อ

แล้วเวลารีสตาทเครื่องใหม่ อย่าเราปรับไว้ 1280x1024 พอรีแล้วมันจะกลับมาภาพใหญ่ๆ เหมือนยั้งมะได้ลง กาดจอ อ่าครับ ผมงงมากๆ เลย

ปล. เป็นไปได้ไหมครับว่า กาดจอ จะเสีย ยังไงขอริ้ง ดาวน์โหลด ไดรืเวอร์ GF 8400 GS ทีนะครับขอบคุณมากๆครับ

ผมว่าไดร์เวอร์ nVidia หาไม่ยากเลยน่ะครับ หาจากเว็ปเค้าก็ได้

http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

ก่อนลง ให้ลบไดร์เวอร์เก่าออกก่อนแล้วรีสตาทครับ

Comment

รบกวนหน่อยครับทุกๆ คนผมจำเป็นจริงๆ
      พอดีผมใช้ notbook HP Pavilion dv2799ee Special
      มีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์และการ์ดจอ อยากได้การ์ดจอก่อนนะครับ
      รบกวนแจ้งเข้า wong_siri@hotmail.com ด้วยนะครับ รบกวนหน่อยเร่งมาก

Comment

WWW.LAPTOPVIDEO2GO.COM เป็นเวป ที่เขา mod driver โดยเฉพาะ

Comment

Working...
        X