Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบด้วยคับ

ถ้าผมจะเปลี่ยนจาก 9800 GT มาเป็น 250 GTS จะคุ้มกับการเปลี่ยนไหมคับ 9800 GT พึ่งซื้อมาไม่ถึงเดือนคับ ช่วยตอบกันเยอะๆคับ

ลองดูครับ

Comment

ที่ดูจากรีวิว ความแรงต่างกันไม่เยอะครับ ไม่น่าคุ้ม

Comment

GTS 250 มันเท่าๆกันกับ 9800GTX+ แต่ 9800 GT ไม่ทราบครับ

Comment

ไม่คุ้มค่ะ เพราะมันรุ่น้ดียวกันที่พัฒนาขึ้นมาเฉยๆ เดิมคือ 9800GT 9800GTX+

แล้วมา GTS250 ความแรงต่างกันไม่มากค่ะ

ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ ควรเล่นรุ่นสูงกว่านี้ค่ะ GTS 260+ หรือไม่ก็ HD4870 หรือ 4890

Comment

ถ้าเพิ่มเงินไม่เกิน 1พัน ก็okคุ้ม แต่มันคงจะเป็นไปได้ยาก

Comment

Working...
            X