Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GTX 260 กับ XFX 9600 GT อันใหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX GTX 260 กับ XFX 9600 GT อันใหนดีกว่ากันครับ

XFX GTX 260 กับ XFX 9600 GT อันใหนดีกว่ากันครับ ผมไม่รู้ว่าจะเอาใหนดีครับ

-*-" ข้ามไปไกลเลยนะครับนั่น

GTX260 แรงกว่าสิครับ
    Last edited by Newewiw; 5 May 2009, 18:00:37.

Comment

9600GT ครับบบบบ แรง"น้อย" กว่า

ถ้าจะพูดให้ถูกมันคนละรุ่นเลยครับ 260 มันการืดจอเทพครับ เทียบกันไม่ได้เลย ในยุคนี้

Comment

[img]http://www.appinformatica.com/imf/tarjetas-graficas-vga-xfx-gtx-280-1g.jpg[img] หรือ [img]http://xtreview.com/images/XFX%20GeForce%209600GT%20512MB%20DDR3%20XXX%20alpha%20dog%20edition.jpg[img]

Comment

ถามมาได้ อันใหนดีกว่า GTX 260 อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by ice05312 View Post
            XFX GTX 260 กับ XFX 9600 GT อันใหนดีกว่ากันครับ ผมไม่รู้ว่าจะเอาใหนดีครับ
            เปรียบผิดคู่แล้วท่าน....

Comment

ขอบคุณครับ ผมไม่น่าโง่ ง่ายๆแค่นี่มาถามนะครับ ใครมีความคิดไรอีกมาแนะนำอีกครับ

Comment

Originally posted by ice05312 View Post
                ขอบคุณครับ ผมไม่น่าโง่ ง่ายๆแค่นี่มาถามนะครับ ใครมีความคิดไรอีกมาแนะนำอีกครับ
                ไม่รู้ไม่ผิดครับ

Comment

แล้ว ASUS EN 9800GTX+ กับ XFX GTX 260 ละครับ

Comment

ผมยังอายุ 11 ปีอยู่เลยไม่รู้ไรมากต้องมาพึงพวกคุณทั้งหลาย ขอบคุณครับ

Comment

9800GTX+ มันเท่ากันกับ GTX 250 ครับ

Comment

แล้ว ASUS EN 9800GTX+ กับ XFX GTX 260 ละครับ
                        GTX 260 แรงกว่าอยู่ดีคับ
                        Last edited by dewkingpin; 5 May 2009, 18:17:05.

Comment

Originally posted by guanteen View Post
                          ไม่รู้ไม่ผิดครับ
                          แต่ผมว่าคุณเน้นคำนั้นแรงไปนะครับ

Comment

แรงตามราคาอะครับ ดูราคาเป็นเบื้องต้น อิอิ

Comment

โถๆๆๆ อย่าประชดว่าตัวเองอย่างนู้นอย่างนี้สิครับ

ผมเชื่อว่าคนที่มาโพสต์กระทู้ถามนี่ต้องไม่รู้อยู่แล้วแหละ

ถ้าถามว่าอันไหนดีกว่า

9600 Gt ดีกว่าเพราะมันถูกกว่า ถ้าไม่ได้เอาไปเล่นปรับความละเอียดมากมายก็ถือว่าเป็นตัวเลือกที่ดีครับ

GTX 260 ดีกว่าเพราะแรงกว่าเยอะครับ

หมั่นค้นกระทู้ในนี้อ่านบ่อยๆครับ ความรู้ทั้งนั้น มาใหม่ๆผมก็ไม่รู้เหมือนกัน อาศัยถามๆเอาเหมือนกันแหละครับ

.
                              .
                              .
                              .
                              ทุกวันนี้ก็ยังไม่รู้อยู่ดีครับ 5555+

Comment

Working...
                              X