Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GTX 260 กับ XFX 9600 GT อันใหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Gtx 260 แรงกว่า เยอะ

แต่ 9600 gt คุ้ม เงินกว่า

Comment

เทียบกันไม่ได้ครับ^^

Comment

GTX260 จริงแท้แน่นอนครับ...

Comment

Originally posted by ice05312 View Post
          ผมยังอายุ 11 ปีอยู่เลยไม่รู้ไรมากต้องมาพึงพวกคุณทั้งหลาย ขอบคุณครับ
          ขนาดอายุ 11 ปี ยังเล่น GTX260 เลยอ่ะ
          แล้ว 20 ปี คงจะเล่น HD8770GTS แน่ๆเลย

Comment

ของแรงมันก็ต้อง GTX260 ซิครับท่าน ก็เปรียบเหมือนมวยอะ แมนนี่ ปาเคียว ต่อยกับ โก๊ะตี๋ อิอิ

Comment

เอาหกล้อ มาเทียบกะ สิบล้อ

Comment

เอาแบบง่ายๆนะครับ จะได้ไม่งง

สมมุติว่าการ์ดจอมันแบ่งเป็น2ระดับ คือระดับสูง กับ ระดับกลาง

ไอ้พวกตระกูล9000อะไรพวกนี้เป็นระดับกลางครับ
                ส่วนไอ้พวกตระกูล200 เช่น260 275 285 อะไรพวกนี้เป็นระดับสูง

ส่วนGTS250มันก็อยู่ในระดับกลางครับ เพราะรหัสนำหน้ามันยังเป็นGTSอยู่ ถ้าจะเป็นระดับสูงได้ต้องเป็นGTXครับ เช่น GTX260 285 295
                Last edited by Pas!bu; 5 May 2009, 23:31:08.

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
                  เอาแบบง่ายๆนะครับ จะได้ไม่งง

สมมุติว่าการ์ดจอมันแบ่งเป็น2ระดับ คือระดับสูง กับ ระดับกลาง

ไอ้พวกตระกูล9000อะไรพวกนี้เป็นระดับกลางครับ
                  ส่วนไอ้พวกตระกูล200 เช่น260 275 285 อะไรพวกนี้เป็นระดับสูง

ส่วนGTX250มันก็อยู่ในระดับกลางครับ เพราะรหัสนำหน้ามันยังเป็นGTXอยู่ ถ้าจะเป็นระดับสูงได้ต้องเป็นGTSครับ

งงหนักกว่าเดิมอีก
                  Last edited by maxx2007; 5 May 2009, 21:43:59.

Comment

ถ้าอายุแค่ 11 ผมว่าเอา 9600GT ก็พอแล้วครับ
                    อย่างที่ทุกท่านตอบแหละครับว่าเป็นมวยคนละรุ่น เหมือนเทียบรถเก๋งกับรถแข่ง ความเร็วต่างกัน ราคาต่างกัน แต่ก็วิ่งได้เหมือนกัน

ถ้าเป็นคอมเครื่องแรก ก็ลองค่อยๆ หัดเล่นไปก่อนดีกว่า
                    เลือก 9600GT ปรับกลางๆ ก็เล่นได้ทุกเกม จะได้ไม่รบกวนเงินพ่อแม่มากเกินไปครับ

Comment

GTXแรงกว่าGTS ในรุ่นรหัสนำหน้าเดียวกันน้า -*-

Comment

GTX 250 vs 9600 GT ยังจะไม่รอดเลยคับ

Comment

GTX260 การ์ดจอระดับเทพ แต่..........ราคาก็เทพตามกันไปครับ อิอิ

แรงกว่า GTX260 1,000,000% จัดปายครับท่าน

Comment

Originally posted by dukea7x View Post
                            GTX 250 vs 9600 GT ยังจะไม่รอดเลยคับ
                            เข้าใจผิดรึเปล่าครับ (ผมนะ)

มันมี GTX250 ด้วยหร๋อครับ ผมเห็นแต่ GTS250 ส่วน GTX จะเห็นในพวก 260 275 และอื่นๆอีกมากมาย

ถ้าเข้าใจผิดขอโทษด้วยครับท่าน

Comment

ดูราคาก็รู้ครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                                งงหนักกว่าเดิมอีก
                                งงด้วยมาจากไม่รู้หลังการนี้

Comment

Working...
                                X