Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่มีใครtest 3d03-05 กับโน๊ตบุ๊คบ้างเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่มีใครtest 3d03-05 กับโน๊ตบุ๊คบ้างเลย

ทำไมไม่มีใครtest 3d03-05 กับโน๊ตบุ๊คบ้างเลย พอดีอยากรู้ว่าการ์ดจอในโน๊ตบุ๊ค
    x1300-x1600,7300gt-7600gt มันดีหรือด้อยกว่าการ์ดจอแบบที่เราใช้กัน

ผมคิดว่า ส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้ การเทสต์คือการหาความแตกต่างในการ Overclock มั้งครับ แล้วในโน๊ตบุคมันคงทำไม่สะดวกเท่าไร

Comment

คนใช้ในบอร์คนี้คงน้อยอ่ะครับส่วนใหญ่เน้นpcแรงๆๆ

ผมก็เคยเทส แต่เเค่ 6200goเองเพราะมีแค่นั้นอ่ะครัย โนทบุค

Comment

ผมก็เคยเทสแค่ radeon 9200เองครับ ปี 03 ได้ 12XX เองอะครับมะอยากฝืนมันมากครับ

Comment

คือ พอเทสเสร็จมัน ก้จบอ่ะ มันเอามา clock หาความแตกต่างไม่ได้

Comment

Working...
          X