Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอทีครับ

ตัวเก่า 7300 le อะครับ แนะนำตัวที่ใช้ watt พอๆกับตัวเดิมทีครับ อยากใช้ดูหนังชัดๆ เ่ล่นเกมส์ไม่้เน้นมาก

แล้วคอมเป็นคอมชุดประกอบแล้วของ hp นี้เปลี่ยนการ์ดจอได้ใช่ไหมครับ กลัวว่าซื้อมาแล้วเปลี่ยนไม่ได้เพราะคอมมันล็อคให้ oc ไม่ได้กลัวจะเปลี่ยนการ์ดจอไม่ได้รบกวนทีครับ

Ati HD3450 ราคาประมาณ 1000 นึง ดูหนังชัด กินไฟน้อย แต่เล่นเกมส์แทบไม่ได้

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้วถ้า้เพิ่มอีกนิดหน่อยให้มันเล่นเกมส์ดีๆละครับ แต่ไม่แพงมาก
      Last edited by gummo666; 5 May 2009, 20:28:00.

Comment

ขอสเปคทั้งหมดหน่อยครับ

Comment

e2200 แรม 3 gb เมนบอร์ด Msi MS-7525 ครับ การ์ดจอเก่าก็ 7300 le พอดีพ่อซื้อให้เลยไม่ได้เลือกเอง ตอนนี้อยากเปลี่ยนการ์ดจอครับรบกวนด้วย

Comment

ดูหนังต้อง ATi เขาว่าแจ่มครับ

Comment

งบเท่าไหร่ก็ไม่บอก จะได้จัดแบบไม่มีปัญหา

Comment

ATI3650 ครับ เล่นเกมส์ดีและดูหนังก็เยี่ยม ราคา ประมาณ 1600-1800 ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับแต่งบก็ไม่ค่อยเยอะอะครับไม่เกิน3000

Comment

4670 IceQ Turbo HIS ddr3 ---2970

Comment

Working...
                    X