Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้ทีครับว่าโอเคยังซื้อให้น้องเสาร์นี้ในงบไม่เกิน11K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้ทีครับว่าโอเคยังซื้อให้น้องเสาร์นี้ในงบไม่เกิน11K

AMD 5200+ 2090
    ECS 780GM-A 2060
    Kingston2GB 890
    WD320GB 1690
    DVD-RW 750
    GALAXY8800GT 2400ซื้อมือ2มาครับ
    Case 1200
    รวมเป็น 11080
    Last edited by madridistax; 5 May 2009, 19:35:31.

ทั้งหมดนี้ลงตัวหมดแล้วครับ ขาดอย่างเดียว psu สรุบ เปิดไม่ติดครับ

+ไปอีก 2500 ค่า psu ครับท่าน

Comment

ok

Comment

ร้าน JIB 7750be 2,420- อิอิ

Comment

Originally posted by tineny View Post
          ทั้งหมดนี้ลงตัวหมดแล้วครับ ขาดอย่างเดียว psu สรุบ เปิดไม่ติดครับ

+ไปอีก 2500 ค่า psu ครับท่าน
          พาวเวอร์ติดเคสในราคา1200น่าจะเอาอยู่นะ ไม่อยากให้เข้าเนื้อตัวเองเพราะได้งบมา11Kเป๊ะเลย

Comment

8800GT PSU ติดเคสจะเอาอยู่หรอท่าน Full Loadหนักๆเกรงว่าจะดับ ...(แน่ๆ)

Comment

น้องชาย หรือน้องสาว ครับ อิอิ

ไปละเผ่นดีกว่า

Comment

11 k intel ฝากด้วยสิ ขอ Cpu mb psu vga

กะ OC

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  น้องชาย หรือน้องสาว ครับ อิอิ

ไปละเผ่นดีกว่า
                  ไม่แน่ก็อาจจะเป็น "น้องเมีย" ก็ได้นะครับ

(เผ่นตามไปอีกคน)

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
                    ไม่แน่ก็อาจจะเป็น "น้องเมีย" ก็ได้นะครับ

(เผ่นตามไปอีกคน)
                    รู้ได้ไงเนี่ยว่าเป็นน้องเมีย แต่เป็นผู้ชายครับถ้าเป็นผู้หญิงป่านนี้ไม่ถามหรอกครับ5000ก็แถมให้ได้

Comment

Working...
                    X