Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นบ้างไปซื้อที่ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นบ้างไปซื้อที่ไหนดีครับ

ควรจะไปหาซื้อที่ไหนครับ (บางคนเคยบอกว่าไปบ้านหม้อ)
    ถ้าต้องไปบ้านหม้อต้องไปซื้อร้านไหนดีอะครับ
    ถ้าเป็นที่อื่นก็โปรดระบุไว้ด้วย
    เอาถูกๆไม่แพงมาก

อะไร

ชุดน้ำหรอ

พันทิพโลด

tk Or JEDi

Comment

ผมว่าซื้อจาก http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=439307
      ดีกว่าซื้อจาก ร้านในไทยอีก - -* ของไหนหมดก็สั่งเข้ามารอของเอาดีก่างิ

Comment

สั่งผ่านท่านบิวก็ได้

ได้ทุกอย่างครับ

Comment

ครับ สั่งคุณบิวราคาถูกกว่าสั่งเข้ามาเองอีกครับ

Comment

สรุปแล้วมานเท่าไหร่กันล่ะครับอย่างน้อยอ่า

PS: หาแบบต่อเองเป็นชิ้น(HomeMade)หรือซื้อเป็นชุดเลยจะถูกกว่าล่ะครับ
            PPS: สรุปบ้านหม้อไม่ต้องไปไช่มะ
            PPPS: อ่านแล้วอย่าลืมคำถามแรกด้วย

Comment

Originally posted by §~FilE~§ View Post
              สรุปแล้วมานเท่าไหร่กันล่ะครับอย่างน้อยอ่า

PS: หาแบบต่อเองเป็นชิ้น(HomeMade)หรือซื้อเป็นชุดเลยจะถูกกว่าล่ะครับ

เป็นชุดธรรมดาก็ถูกกว่าแต่อัพไม่ค่อยได้

PPS: สรุปบ้านหม้อไม่ต้องไปไช่มะ

บ้านหม้อไม่มีชุดน้ำขายหลอกครับ ไม่ต้องไป ถ้าลำโพงก็ว่าไป

PPPS: อ่านแล้วอย่าลืมคำถามแรกด้วย
              งบเยอะก็เบิกใหม่ไปงบน้อยก็ซื้อมือ 2 เอา

ผมว่านะ

เริ่มต้นก็ Swiftect GT หามือ 2 เอาก็ 1000.+นิดหน่อย

หน้อน้ำ 2 ตอนมือ2 ไม่น่าเกิน 1xxx.- หรือมือ 1 Swiftect / TT ร้าน TK หรือ Jedi 2xxx.-

ปั๊มงบเหลือก็ Swiftect MCP 655 มือ2 ประมาณ 2xxx.- หรือ TT P500 มือ 1/ TT ร้าน TK

หรือ Jedi 15xx.-

สายยาง 1/2 / สามทาง /ฟิตติ้ง 1/2 /พัดลม*2 /ซิลิโคลน /น้ำกลั่น น่าจะ 1xxx.-

แต่มือ2กว่าจะหาครบนานนิดนะครับ ผมงบน้อยก็รอมือ2เอา

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post7705388

Comment

...ขอบคุณครับ...
                  งั้นไปซื้อที่...TK...Jedi...ที่พันทิบก็ได้
                  สรุปทั้งหมดก็ประมาณ 6000-7000บาท ไช่มะ

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
                    จากที่ไห้มามานก็ถูกดีแฮะ

ท่าไม่ได้ก็ต้องไปซื้อTKไม่ก็Jediไนราคา6000-7000บาทไช่มะ...

Comment

ผมเริ่ม 3 - 4 พันเอง ADD MSN มาคุยกันสิ

Comment

อืมๆๆน่าสนจัย

Comment

Working...
                        X