Announcement

Collapse
No announcement yet.

:: Project thaiDemigod :: beta 2 มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• :: Project thaiDemigod :: beta 2 มาแล้ว

beta 3 มาแล้วนะครับ ชาว vista ช่วยกันทดสอบด้วย เพราะตัวนี้ออกมาแก้ของ vista โดยเฉพาะ

ใครเจอผิดตรงไหนแจ้งได้เลยนะครับ

Project thaiDemigod phase 1 COMPLETED !!!

เข้าไปเยี่ยม thaiDemigod ได้ที่นี่

Download file ได้ที่ : http://thaidemigod.gamelity.com/file...tch_b3r217.rar

รายชื่อผู้ร่วมแปล

มีผู้ร่วมแปลรวม 7 คนดังนี้
    1. BongiKairu
    2. RoderickRasch
    3. Jokeboy
    4. Ph 19
    5. Blackdemon
    6. Crazygamer
    7. SiriusLogan
    Last edited by bongikairu; 15 May 2009, 17:33:03. Reason: update

เอ๊ะ มีแพทไทยด้วยหรอนี่พึ่งรู้

Comment

จะสามารถโค่นตำแหน่งแชมป์DOTAได้หรือปล่าวเกมนี้
      ตอนนี้ยังคงไม่ได้ต้องรอแพทช์เสริมต่อๆไป

Comment

ขอบคุณสิ่งดีๆ ที่พวกคุณทำครับ

Comment

ค่อยๆๆเพิ่มกันต่อไป เอาใจช่วย

Comment

สุ้ต่อปาย

Comment

เด๋วตามไปคับ *-*

Comment

ผมใช้ในวิสต้า ulitmate 32bit แล้วภาษาไทยมันเป๋นภาษาต่างดาวอะคับมีวิธีแก้ไหมคับ

Comment

ใน vista กับ 7 ยังหาทางแก้ไม่ได้อ่ะครับ ก็ต้องแก้กลับเป็นภาษาอังกฤษเล่นไปก่อน

1. ไปที่ folder ของ demigod
                  2. เปิด folder bindata ลบ folder fonts ทิ้ง แล้วเปลี่ยนชื่อ fonts_bak เป็น fonts
                  3. เปิด folder loc ลบ folder US ทิ้ง แล้วเปลี่ยนชื่อ US_bak เป็น US

Comment

ไทย eng ไม่สำคัญเท่าหา sev เล่นไม่ได้ T^T

Comment

โอ้ว ไว้จะลองดู คับ

Comment

น่าจะแก้ให้ใช้ Vista กับ 7 ได้นะครับเพราะสอง OS นี้ Gamer ใช้กันมาก

Comment

ตอนนี้ผมก็ลองหาทางอยู่เหมือนกันครับ คิดว่าคงเป็นเพราะเรื่อง unicode ของข้อความที่มีตั้งแต่ vista เลยทำให้ต้องใช้ font unicode แต่ผมไม่มีเครื่องจะลอง vista เลยอาจจะช้าหน่อยครับ

Comment

beta 3 มาแล้วนะครับ ชาว vista ช่วยกันทดสอบด้วย เพราะตัวนี้ออกมาแก้ของ vista โดยเฉพาะ

Comment

เปิด โคโลให้เล่น ออนไลน์กันเลยป่าวเนี่ย

Comment

Working...
                              X