Announcement

Collapse
No announcement yet.

Velvet assassin สนุกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Velvet assassin สนุกมั้ยครับ

คะเเนนรีวิวในIGN ให้เเค่ 5 คะเเนน เเต่มีคอมเมนต์จากผู้้เล่นส่วนมากไม่พอใจกับคะเเนนที่ให้น้อยเกินไป เเล้วเพื่อนๆคิดยังไงกับเกมนี้ครับ

ส่วนตัวชอบนะครับเกมนี้ ภาพสวยงาม แต่ผมเองยังบังคับไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่เลยเล่นยากอยู่ เอามีดไปแทงเค้าดันแทงไม่ตายโดนมันหันมายิงตายเลย อิอิๆๆ
    โดยรวมชอบๆภาพสวยๆดีๆๆ

Comment

ai ไม่ค่อยฉลาด
      มันไม่ค่อยสมจริง เท่าไรแบบว่า อยู่ข้างหน้ามันแต่เราอยู่ในเงา มันไม่เห็นนะ ทั้งๆที่เคลื่องไหวด้วย
      หรือว่าเราเปิดประตูไป มันหันหน้ามา แต่ดันยืนเฉย

check point ก็น้อยจัง บางด่านตายทีนี่ร้องเลย

แต่โดยรวมผมชอบครับ เล่นได้เรื่อยๆ ท้าทายดีเพราะค่อนข้างยาก และ ต้องใจเย็น+ รอบคอบมากๆ
      ภาพโดยรวมสวยดี และตัวเอกเป็นผู้หญิงนี่ละเลยชอบ 55+

จัดไป 7.5 ละกันครับ

ปล. เป็นสงครามโลกครั้งที่ 2 นะ ไม่ได้เห็นของ hitechแน่ๆ

Comment

ai แค่แค่นี้ก็ยากแล้วครับ
        บางด่าน ตายเยอะมาก ลองผิดลองถูกหลายครั้งเลย

ข้อเสียนิดเดียว เฟรมเรตไม่เสถียร มีตกนิดๆ 3 - 4 เฟรม

Comment

-.- ผมว่าเกมก็โอสวยดีครับ
          แต่คือมันค่อยข้างตายตัวไม่หลากหลายนะสำหรับผม
          แต่ยากจริง จะฆ่ามันนี่คิดแล้วคิดอีก แต่เวลาใช้ Shotgun + จอย xbox360 ได้อารมณ์ดี แต่ผมว่าเกมนี้ผมใช้จอยเล่นถนัดกว่านะ XD แต่ยังไงก็ชอบนะ 555+ แต่ไม่รู้สิ =) เวลาก่อนใช้อะไรคิดหมดเลยเกมนี้

Comment

IGN มันบ้า Action

เกมหลังๆมันกดคะแนนซะ...

Comment

สนุกไม่สนุกผมล่อซ่ะจบไปแ้ล้ว

Comment

บางเกมเล่นไม่คิดไรมาก AI โง่ๆ ก็เล่นสนุกดีนะ
                อย่าง The Godfather II เนี้ย ชาวเมืองใสซื่ิอแต่ก็สนุกดี 555+

Comment

ไม่ชอบเกมแนวย้อนยุคมันโบราณๆ

Comment

ลูกเล่นท่าทางของตัวละครค่อนข้างน้อย ภาพผมว่ามันก็สวยดีนะ
                    แต่ที่ชอบมากเลยก็เห็นจะเป็นนางเอกใส่ชุดนายทหารหญิง เยอรมัน แล้วเดินยืดๆ(สมัยนั้นมันต้องเดินแบบนี้เลยพวกสัญญาบัตร)
                    โดยรวมผมชอบนะผมแฟนเกม Splinter Cell เจอแนวนี้เข้าไปชอบเลย

ปล.ที่สำคัญ เธอ สวย....

Comment

นานๆจะได้เล่นเป็นผู้หญิงที 555+

Comment

ผมว่ายากอ่ะ กว่าจะผ่านแต่ละด่าน ชั่วโมง+ ตายแล้วตายอีก 555+

Comment

เกมนี้เป็นเกมของคนใจเย็นจริงงับ

ผมไม่ค่อยอยากใช้ปืนเลย

เล่นแนวล่อลวงมากจ้วง อิอิ

สนุกดีงับ

แต่ไอ้เสียงผิวปากนี่ ถ้าผมเป็นทหาร

ผมคงไม่บ้าไปหาคนเดียวหรอ อิอิ

Comment

Working...
                          X