Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำอุปกรณ์ทุกชนิดค่ะ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำอุปกรณ์ทุกชนิดค่ะ..

เกรซรบกวนขอแนะนำช่วยร้านที่บ้านนะค่ะ..ไม่รู้จะผิดกฎรึเปล่าหนอ...ท่านใดที่อยู่ฝั่งธนต้องการอุปกรณ์คอมทุกชนิด ถามพี่ชายเกรซได้นะ ที่บ้านเกรซเป็นตัวแทนจำหน่ายของ Dcom com 7 และอุปกรณคอมพิวเตอร์ทุกค่ายในเมืองไทยค่ะ....ที่ร้านส่งและติดตั้งคอมให้ถึงบ้านนะค่ะ อยู่ตรงแยกไฟฉาย ตรงสะพานลอยค่ะ..ตึกใหญ่ๆค่ะ สอบถามได้ที่เบอร์ 08-05795632 สำหรับสมาชิกราคาพิเศษเลยค่ะ เกรซให้เบอร์พี่ชายติดต่อโดยตรงเลยค่ะ

ดันครับ

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
      ดันครับ
      ขอบคุณน่าค่ะท่าน...

Comment

เกรซครับ แล้วจะขายถูกกว่าที่อื่น ๆ เป่าครับ มีเครื่องปริ้นขายด้วยไหม

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
          เกรซรบกวนขอแนะนำช่วยร้านที่บ้านนะค่ะ..ไม่รู้จะผิดกฎรึเปล่าหนอ...ท่านใดที่อยู่ฝั่งธนต้องการอุปกรณ์คอมทุกชนิด ถามพี่ชายเกรซได้นะ ที่บ้านเกรซเป็นตัวแทนจำหน่ายของ Dcom com 7 และอุปกรณคอมพิวเตอร์ทุกค่ายในเมืองไทยค่ะ....ที่ร้านส่งและติดตั้งคอมให้ถึงบ้านนะค่ะ อยู่ตรงแยกไฟฉาย ตรงสะพานลอยค่ะ..ตึกใหญ่ๆค่ะ สอบถามได้ที่เบอร์ 08-05795632 สำหรับสมาชิกราคาพิเศษเลยค่ะ เกรซให้เบอร์พี่ชายติดต่อโดยตรงเลยค่ะ
          อยากได้เ่บอร์เกรซอะคับ กิ้วๆ

มีอะไรราคาพิเศษ ลงขายเลยครับ ถ้าถูกกว่าหน้าร้าน รับรองเลยครับ ขายดิบขายดี

Comment

Originally posted by redsonic View Post
            เกรซครับ แล้วจะขายถูกกว่าที่อื่น ๆ เป่าครับ มีเครื่องปริ้นขายด้วยไหม
            มีค่ะท่าน อยากได้แบบไหนหรอค่ะ เกรซจะได้บอกราคาได้ถูกค่ะท่าน

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              อยากได้เ่บอร์เกรซอะคับ กิ้วๆ

มีอะไรราคาพิเศษ ลงขายเลยครับ ถ้าถูกกว่าหน้าร้าน รับรองเลยครับ ขายดิบขายดี

Comment

น่าจะมี ใบราคาสินค้ามา นะครับ จะสะดวกกว่ามั้ง ครับ

Comment

Working...
                X