Announcement

Collapse
No announcement yet.

3com กับ zyxle เอาอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งซื้อ P660HW T1 มา... กำลังเซ็งอยู่เหมือนกัน
    กลับไปใช้ MT880 ที่บังคับให้มา เหมือนเดิม...

Comment

ผมใช้netgearอะนะ ทนดีครับใช้มาหลายปีแล้ว

3ปีมั้งไม่ก็2ย่าง3ครับ เปิดทีนึงก็นานเหมือนกัน

แต่สัญญาณไม่ค่อยแรงต้องเอาเสามาต่อเพิ่มอะครับ

Comment

เอา 3com มาเทียบกับ Zyxel ได้ไงของมันคนละเกรดกันเลยนะ เลือกแบบไม่ต้องคิดเลยละกันครับว่า 3com
        ถ้าเอา 3com มาเปรียบกับ linksys ก็ว่าไปอย่าง

Comment

ตามงบ ดีกาก ดีทั้งคู่เหมาะสมกับราคา

Comment

Working...
          X