Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลงหนังipod touch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลงหนังipod touch

ทำไมผมแปลงหนังแล้วในเครื่องipodมันเล่นได้แค่5นาทีเองครับ
    ใช้นามสกุลไฟล์อะไรดีครับ ผมลองแปลงเป็นไฟล์mp4-vidioแล้วมันเล่นในเครื่อง5นาทีเองครับ
    ผมอยากได้เล่นเต็มไฟล์อะครับเช่นยาว1ชม อยากให้เล่น1ชมเลยครับ
    ช่วยผมทีนะครับ

มันมีโปรเกรมอ่ะคับ แบบ จะมีให้เลือกเลยว่าจะเปลงสำหรับอะไรรุ่นไหนอ่ะคับ แต่ผมจำชื่อไม่ได้แล้ว

Comment

ใช้ quicktime หา code มาใส่เป็น quicktime pro ง่ายสุด

เปิดไฟล์แล้ว export... > iphone แล้วก็รอ

Comment

ผมใช้โปรแกรมImtoo MP4 vidio converter อะครับแต่ยังไม่crackนะครับเพราะโหลดจากเน็ตมาครับ
        ต้องใช้นามสกุลไฟล์mp4ประเภทไหนครับถึงเล่นได้เต็มเวลาครับ

Comment

Working...
        X