Announcement

Collapse
No announcement yet.

Riddick ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้ T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Riddick ทำไมภาพมันเป็นแบบนี้ T T

ตามรูปเลยครับ ตั้งแต่ ฉาก Movie เลย เกมส์อื่นไม่มีปัญหา
    ผมใช้ hd3850 driver 9.3 คงไม่น่าเกี่ยวกะไดรเวอร์นะ

แต่พอ Alt+Tab แล้วก็หาย รบกวนทีนะครับ T T

หายละครับ เป็นเพราะ ปรับ video เสร็จ ต้องออกเข้าใหม่ ไม่งั้นตัวเกม มันรวนๆ

ผม งงเลย ตอนแรก นึกว่าเกมผี หัวหลุดกันหมด หลอนเลย T T

Comment

อยากได้มาทำลายเสื้อยืดจังหงะสวย 555+

Comment

Riddick ภาคไหนครับ

Comment

น่ากลัวจริงๆ- -

Comment

ยาแก้ไอมาแล้วเหรอ - -*

Comment

Originally posted by 11pm View Post
              ยาแก้ไอมาแล้วเหรอ - -*
              มาแล้วครับตามเวบบิทชั้นนำทั่วประเทศ

Comment

หลอนเลย

Comment

Working...
                X