Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GT,GTX ออกมาตายเกลื่อนเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kanun_pro View Post
    ท่านพูดแบบนี้ผมมีกําลังใจขึ้นมาก
    ครับผม เป็นปรกติของตลาดการ์ดจอครับ ที่ รุ่นใหม่ทีออกมาแรง และ ถูกกว่าตัวเก่า

แต่ไม่มีใครกำหนดเวลาได้หรอกว่ามันจะออกตัวใหม่ตอนไหน แล้วแต่จังหวะ เวลามากกว่า

ซึ่งซื้อมาแล้วจะไปปล่อยแล้วมาเล่นตัวที่ความแรงต่างกันไม่มากก็ไม่คุ้มหรอกครับ

ก็ใช้ตัวที่ซื้อมาก่อนเอาให้คุ้ม แล้วรอซื้อซีรี่ใหม่ที่ออกมา เมื่อพร้อมครับ

Originally posted by assassin View Post
    ผมหมายถึงในบอร์ดซื้อขายน่ะครับ ดูเลยเจอ9800GTX+ เกลื่อนเลย
    ผมว่าคงเป็นกระแส เพราะเจอการ์ดรุ่นใหม่ ราคาถูกกว่าเยอะ แต่ดันมาแรงจี้ตูด

คนที่มีอยู่ก็กลัวว่าเก็บไว้ต่อไปราคาตกฮวบ เลยรีบปล่อยดีกว่า เพราะบางคนเปลี่ยนการ์ดจอบ่อย

ก็เลยรีบปล่อยกัน แต่แบบคนอย่างผมซื้อมาใช้แล้วไม่ค่อยเปลี่ยน ใช้ที่ซื้อมาให้คุ้มก่อน

ส่วนเรื่องราคาตก มันเป็นเรื่องธรรมดา ของการ์ดจอไปแล้ว

ผมไม่ได้ว่าอะไรท่านหรอก แต่คำที่เขียน มันดูเกินไปหน่อยแค่นั้นเอง

Comment

9800GTX+

ผมก็ใช้อยู่ นั่งดูตลาดทุกวันราคาก็ค่อยๆลดลง ก็เป็นธรรมดา เพราะที่ผมซื้อมาก็ซื้อตอนราคาลงนี่แหละ

ไว้ตกรุ่นเล่นเกมส์กระตุกค่อยเปลี่ยน แต่ตอนนี้ยัง เพราะใช้อยู่ก็ยังรู้สึกดี

ไม่เข้าใจว่ามันตายยังไง

อยู่ดีๆก็ตั้งกระทู้มาใช้คำพูดแบบว่า... จขกท. ตั้งกระทู้แบบนี้ ระวังโดนด่าไว้นะครับ

Comment

ใครว่า4890ตายในเมืองนอกคนนิยมเล่น4890กันเยอะกว่า275อีก เดียว9.5ออกอาจมีเฮ
        Last edited by hurahara; 6 May 2009, 18:58:41.

Comment

Originally posted by backyard View Post
          9800GTX+

ผมก็ใช้อยู่ นั่งดูตลาดทุกวันราคาก็ค่อยๆลดลง ก็เป็นธรรมดา เพราะที่ผมซื้อมาก็ซื้อตอนราคาลงนี่แหละ

ไว้ตกรุ่นเล่นเกมส์กระตุกค่อยเปลี่ยน แต่ตอนนี้ยัง เพราะใช้อยู่ก็ยังรู้สึกดี

ไม่เข้าใจว่ามันตายยังไง

อยู่ดีๆก็ตั้งกระทู้มาใช้คำพูดแบบว่า... จขกท. ตั้งกระทู้แบบนี้ ระวังโดนด่าไว้นะครับ
          อย่างน้อยผมคนนึงที่แทบช็อค

GTS250 ถอยมาได้ 2 อาทิตย์

4770 มา

ถ้ารออีกซักนิด เพิ่มตังอีก 1000 ได้แรงจี้ตูด 285 แทบช็อคค

ตอนนี้ก็ยังช็อคอยู่

Comment

แหม ๆ ท่าน ๆ ผมต้องขอโทษด้วย อาจจะเข้าใจคนละความหมายกัน ผมไม่เก่งเรื่องใช้คำ

Comment

ตายหยั้งเขียด อิอิ
              7000จี้ตูด285
              7000แรงกว่า4890
              7000แรงกว่า275

Comment

ทีึ่ จขกท พูดผมว่าเข้าใจกันหมดหละ
                การ์ดแรงพอๆกับของเดิม แต่ได้ตังไว้ใช้
                เท่านั้นเอง

Comment

Originally posted by assassin View Post
                  แหม ๆ ท่าน ๆ ผมต้องขอโทษด้วย อาจจะเข้าใจคนละความหมายกัน ผมไม่เก่งเรื่องใช้คำ
                  ถ้าไม่มีเจตนาล่อเป้าก็ไม่มีใครว่าอะไรครับ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                    ตายหยั้งเขียด อิอิ
                    7000จี้ตูด285
                    7000แรงกว่า4890
                    7000แรงกว่า275
                    ลุงบ่นอะไร งานเข้าเหรอ กรั่กๆๆๆๆๆ

Comment

ผมภูมิใจใน8800จีทีของผมมากครับ..........แค่นี้

Comment

ใครน้อยใจ เอา 8800 gt 9800gt มาบริจาคผมดิ ผมยังอยากได้อยู่ 555

Comment

อย่ากลัวที่จะขายครับ

ผมรอเก็บอยู่

Comment

คนที่ตายก็คือคนซื้อ เพราะผู้ผลิตต่าง ผลิตมาให้เราเสียกันตาย อย่างเขียด

Comment

เผลอๆผมจะได้ขายละครับงานนี้ SAPPHIRE 4770

ได้เชยชมแค่6ชั่วโมง โดน ผบทบ ด่ายับเลยครับ -*-

Comment

จะว่าไป 88gt กะ 4770 แรงต่างกันเยอะมั้ยครับ ใครมีผลเทสก็เอามาโชว์มั่งครับ เห็น88 สวยโดนใจ

Comment

Working...
                                X